jamani naomba ushauri:Mchumba wangu anahitaji nimsomeshe,ndipo tuoane.


M

Mkolokotiatanas

Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
64
Likes
0
Points
0
Age
31
M

Mkolokotiatanas

Member
Joined Mar 2, 2013
64 0 0
Mim ni kijana mwenye umri wa miaka 24 na elimu yangu ni Shahada,katika chuo kikuu Udsm,sasa nimeajiliwa na serikali,katika hospitali ya taifa Muhimbili,mim ni doctor wa mifupa.Nimepata msichana mwenye umri wa miaka 20 na amemaliza kidato cha sita ,amepata three ya 17,anahitaji nimpeleke chuo kikuu kwa gharama zangu,na atakapo maliza tuoane.NAOMBA USHAURI WENU WANAJAMII!
 
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
3,512
Likes
545
Points
280
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined Oct 4, 2007
3,512 545 280
Usije ukajaribu.. Labda umuoe kwanza
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Kwani UDSM sikuhizi wanafundisha Madoctor wa Upasuaji mzee? ana Chuo cha Muhimbili?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,143
Likes
3,628
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,143 3,628 280
Mim ni kijana mwenye umri wa miaka 24 na elimu yangu ni Shahada,katika chuo kikuu Udsm,sasa nimeajiliwa na serikali,katika hospitali ya taifa Muhimbili,mim ni doctor wa mifupa.Nimepata msichana mwenye umri wa miaka 20 na amemaliza kidato cha sita ,amepata three ya 17,anahitaji nimpeleke chuo kikuu kwa gharama zangu,na atakapo maliza tuoane.NAOMBA USHAURI WENU WANAJAMII!
karibu jf mkuu!nadhani umewahi sana kujiunga jf unatakiwa uwe darasani kwanza maana wengi hapa wameshamaliza mpaka elimu ya juu,huwezi kudanganya kitoto namna hiyoooo
  • kwa 24 years huwezi kuwa medical doctor tena bingwa wa mifupa
  • udsm hawana degree ya medicine

labda ungetuambia wewe ni mtoto wa chuo umepata demu beki tatu anataka umsomeshe ndio umuoe tungekuelewa na kukupa ushauri maana ni jambo jema!sio unakurupuka tu na kutudanganya
 
M

mputika

Senior Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
163
Likes
0
Points
0
M

mputika

Senior Member
Joined Jun 7, 2013
163 0 0
Mim ni kijana mwenye umri wa miaka 24 na elimu yangu ni Shahada,katika chuo kikuu Udsm,sasa nimeajiliwa na serikali,katika hospitali ya taifa Muhimbili,mim ni doctor wa mifupa.Nimepata msichana mwenye umri wa miaka 20 na amemaliza kidato cha sita ,amepata three ya 17,anahitaji nimpeleke chuo kikuu kwa gharama zangu,na atakapo maliza tuoane.NAOMBA USHAURI WENU WANAJAMII!
wasomesheo wenzio kama wenzako wengi mbona pouwa tu
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
karibu jf mkuu!nadhani umewahi sana kujiunga jf unatakiwa uwe darasani kwanza maana wengi hapa wameshamaliza mpaka elimu ya juu,huwezi kudanganya kitoto namna hiyoooo
  • kwa 24 years huwezi kuwa medical doctor tena bingwa wa mifupa
  • udsm hawana degree ya medicine

labda ungetuambia wewe ni mtoto wa chuo umepata demu beki tatu anataka umsomeshe ndio umuoe tungekuelewa na kukupa ushauri maana ni jambo jema!sio unakurupuka tu na kutudanganya
hahaha jamaa anafikiri fb hapa...lol
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,279
Likes
296
Points
180
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,279 296 180
Mim ni kijana mwenye umri wa miaka 24 na elimu yangu ni Shahada,katika chuo kikuu Udsm,sasa nimeajiliwa na serikali,katika hospitali ya taifa Muhimbili,mim ni doctor wa mifupa.Nimepata msichana mwenye umri wa miaka 20 na amemaliza kidato cha sita ,amepata three ya 17,anahitaji nimpeleke chuo kikuu kwa gharama zangu,na atakapo maliza tuoane.NAOMBA USHAURI WENU WANAJAMII!
Wewe mwenyewe unatakiwa usomeshwe, sasa na yeye huoni utawapa shida na matatizo wazazi wako???????????????? Pole sana mdogo wangu jipange kabla hujaandika huku siyo FB, hizo bold zinadhihirisha ulivyo soma na kumaliza.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
twende taratibu UDSM umesoma udaktari sio na kwasasa unafanya kazi MOI sio??
sasa kwa akili yako yooote ya kusaga makalio 5 yrs UDSM ulijua kabisa kwamba utatunyaka enh!!
manake miaka 5 uliyokaa UDSM ukaongeza na mi 2 ya kuwa bingwa inamaana ni 7 inatosha kabisa kukwambia uje na uongo upi utakaoleta imani kwetu.

BTW hongera sana kwa kuwa bingwa ukiwa na umri wa 24 yrs. wenzio wengi kwao ubingwa ni hadi wafike 40 siku hizi ndo kidoogo tunawaona wa 35 yrs
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Medical Doctor Degree nadhani ni miaka 5, Internship ni mwaka 1...hivyo ili uwe daktari mwenye ajira kwenye hospitali ya Serikali inahitaji takribani miaka 6.

Elimu ya sekondari kuanzia kidato cha kwanza hadi cha 6 huhitaji jumla ya miaka 6.

Elimu ya msingi kuanzia darasa la kwanza hadi darasa la saba huhitaji jumla ya miaka 7.

Miaka 6 ya udaktari, miaka 6 ya sekondari, na miaka 7 ya elimu ya msingi jumla ni miaka 19.

Umri wako wa miaka 24 ukitoa miaka 19 ya kitaaluma unapata miaka 5.

Je, kuna uwezekano kweli mkuu ulianza darasa la kwanza ukiwa na miaka 5???

NB: Hapo sijahesabu miaka kadhaa ya kufanya specialization ya mifupa....


ANYWAY,
against all odds ushauri wangu ni kama ifuatavyo kwa maneno machache....
Wewe sio baba yake wala mume wake, jukumu la kumsomesha kwa hiyo elimu aitakayo kwa sasa lilipaswa kubebwa na mzazi/wazazi/mume.
Kama utaamua kumsomesha basi fanya hivyo pasipo kutegemea kitu chochote in return ikiwemo hiyo ndoa, fanya kama unatoa msaada tu kwa rafiki.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Likes
719
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 719 280
Ww ni mjin.ga sana.
Mim ni kijana mwenye umri wa miaka 24 na elimu yangu ni Shahada,katika chuo kikuu Udsm,sasa nimeajiliwa na serikali,katika hospitali ya taifa Muhimbili,mim ni doctor wa mifupa.Nimepata msichana mwenye umri wa miaka 20 na amemaliza kidato cha sita ,amepata three ya 17,anahitaji nimpeleke chuo kikuu kwa gharama zangu,na atakapo maliza tuoane.NAOMBA USHAURI WENU WANAJAMII!
 
Zekidon

Zekidon

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
1,883
Likes
55
Points
145
Zekidon

Zekidon

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
1,883 55 145
subutu alafu uje na thread ya ushauri unataka kujinyonga
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,143
Likes
3,628
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,143 3,628 280
Mkolokotiatanas mbona umekimbia njoo ujibu hoja za wadau wakushauri
 
Last edited by a moderator:
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Pata potea!!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
M

Mwananjengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
308
Likes
25
Points
45
M

Mwananjengo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
308 25 45
Teh teh teh,humu uktaka udanganye jipange! Madaktar wamo humu,wahacbu wamo,Auditors wamo,etc.Jipange dogo.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Teh teh teh,humu uktaka udanganye jipange! Madaktar wamo humu,wahacbu wamo,Auditors wamo,etc.Jipange dogo.
Umeona eeh!!
JF imejaa watu mbali mbali kutoka fani mbalimbali.
Ni vizuri mtu ukawa msomaji wa post za watu wengine kuliko kukurupuka na kupost uchafu.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,846
Likes
15,358
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,846 15,358 280
Jipange tena kiongozi halafu uje na story iliyokamilika kama kusomesha somesha ndugu zako.
 
S

SukariTamu

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
297
Likes
5
Points
0
S

SukariTamu

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
297 5 0
Nayaona majanga mbele yako...utalia na kusaga meno..utalia mpaka utatoa makamasi machoni baada ya machozi kukauka na mwishowe utaona bora Uji R.I.P..Na huo ndio utakuwa mwisho wako alafu wenzako wanamega kiulaini....DON'T TRY IT NI MAJANGA.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217