T tizo1 JF-Expert Member Joined Mar 9, 2011 Posts 861 Reaction score 160 Mar 31, 2011 #1 Mimi ni kijana wa kiume.Nimemaliza fm 6 mwaka huu.Sina kazi jamani.yoyote aneweza anisaidie nipo TABOSA MJINI.Computer naweza kutumia vizur.
Mimi ni kijana wa kiume.Nimemaliza fm 6 mwaka huu.Sina kazi jamani.yoyote aneweza anisaidie nipo TABOSA MJINI.Computer naweza kutumia vizur.
T Tall JF-Expert Member Joined Feb 27, 2010 Posts 1,425 Reaction score 168 Apr 15, 2011 #2 tizo1 said: mimi ni kijana wa kiume.nimemaliza fm 6 mwaka huu.sina kazi jamani.yoyote aneweza anisaidie nipo tabosa mjini.computer naweza kutumia vizur. Click to expand... ukija dar una pa kufikia?mshahara wa 250,000 utakufaa????????
tizo1 said: mimi ni kijana wa kiume.nimemaliza fm 6 mwaka huu.sina kazi jamani.yoyote aneweza anisaidie nipo tabosa mjini.computer naweza kutumia vizur. Click to expand... ukija dar una pa kufikia?mshahara wa 250,000 utakufaa????????