jamani naomba mnisaidie


mbalamula

mbalamula

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
3
mbalamula

mbalamula

Member
Joined Sep 5, 2011
23 0 3
Mimi nimepangiwa chuo cha UDOM koz ya nursing ila mkopo hawajanipa na home hawawezi nilipia na vigezo vya mkopo ninavyo nifanyeje,nimekaa home since 2009 kw issue kama hiz?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Mimi nimepangiwa chuo cha UDOM koz ya nursing ila mkopo hawajanipa na home hawawezi nilipia na vigezo vya mkopo ninavyo nifanyeje,nimekaa home since 2009 kw issue kama hiz?
<br />
<br />
dah!pole sana mkuu,waibukie hao bodi huko huko dsm.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Ukiona hakieleweki bodi, muibukie minister ofisini kwake.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Nenda diploma Education. Nadhani bado hawajaripoti. Kwakuwa wewe ni sayans utakuwa dili sana mtaani, utapata mademu wakal wakali wote.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
Nenda diploma Education. Nadhani bado hawajaripoti. Kwakuwa wewe ni sayans utakuwa dili sana mtaani, utapata mademu wakal wakali wote.
huh..................hbu nkanywe maji glasi moja af nirudi kumshauri kijana
 

Forum statistics

Threads 1,236,281
Members 475,050
Posts 29,252,810