Jamani naomba kuelekezwa kuhusu kujiunga laboratory technician

Jamani naomba kuelekezwa kuhusu kujiunga laboratory technician

Mahondola

Member
Joined
Jan 31, 2018
Posts
24
Reaction score
7
Kwa anayefahamu sifa za kujiunga na laboratory techniques ni zipi?
Na Maombi wanaanza kutuma lini?
 
Naomba kujuzwa hivi NACTE Wameshaanza kutoa ACADEMIC TRANSICRIPT Za diploma 2015/2017 Maana nimeaplly tangu mwaka jana mwezi wa 12 mpaka sasa bado sijajaziwa kitu. Kwa mwenye ufahamu juu ya hilo pleas maelezo.
 
Kwa ngazi ipi..?? kama diploma wanataka CCC au certificate angalau DDD katika masomo ya Physics, Chemistry na Biology na hesabu uwe umefaulu.. Ila subiria mwongozo watakaotoa mambo yanaweza kuchange.
 
Jamani ningependa kufaham
Je kama nina c mbili na d moja kwenye kombi yangu ya sayansi nitachaguliwa form five kwenye kombi yangu hiyo??
 
Jamani ningependa kufaham
Je kama nina c mbili na d moja kwenye kombi yangu ya sayansi nitachaguliwa form five kwenye kombi yangu hiyo??
Inawezekana tu, muhimu uwe na wastani mzuri kwa ujumla
 
Eti wadau Kati ya advance level na college kipi kina advantage kubwa coz form four graduates wengi sasa hivi wanahustle kuamua na mimi nikiwa mmoja wao
So naomba msaada wenu wadau
 
Back
Top Bottom