Jamani naomba kuelekezwa kuhusu kujiunga laboratory technician

Jamani naomba kuelekezwa kuhusu kujiunga laboratory technician

Ni lab technician hapa niko na jamaa kapiga hiyo kitu arusha ni nzuri utapata kazi viwandani au kwenye maabara
 
Eti wadau Kati ya advance level na college kipi kina advantage kubwa coz form four graduates wengi sasa hivi wanahustle kuamua na mimi nikiwa mmoja wao
So naomba msaada wenu wadau
Kama umefaulu poa na una nguvu za kusoma nenda advance maana chuo utapiga dip kisha utataka kusoma degree baadae inachosha fanya sasa ukiwa na nguvu piga advance kisha degree njoo kazini dip itakuzingua maana kwa sasa magraduate wa degree wako wengi so dip itapoteza maana
 
Back
Top Bottom