Dont run away from it. Dont burry it. Dont try to produce a different reality getting all strung out on something, or eating your way through your feelings. just deal with it - sababu itakuandama hadi mwisho kama utaishi. The problem isnt that you have someone ambae ametoa mahari na humpendi, tatizo ni jinsi ambavyo maisha yako hayaheshimiwi, na matakwa yako (including your feelings and wishes) nobody cares.
Its painful but you just have to keep fighting! Its just part of life - leo ni haya ya ndoa usiyoitaka,kesho ni boss wako anakutaka na wewe hutaki, next time ni mwalimu wako anakutaka ili akupe marks - You just have to fight!
*Weka msimamo wako wewe mwenyewe ueleweke - usipitie kwa mtu (wala usiwe na mtu anaekusemea)
*Wewe ndie utakaeishi na mwanaume - so wewe ndie mwenye uamuzi wa mwisho juu ya maisha yako.
*Mara nyingi inawatokea watu wenye umri wa chini 20's ambao hawana career na ambao wanaambiwa anaetaka ngono ana pesa. Usikubali kutolewa kafara ukauza uhai wako. Simama pigana. Kumbuka hakuna vita rahisi. Simama pigana!