Jamani na hili je!


D

Dr anold

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
35
D

Dr anold

Member
Joined Oct 4, 2011
19 0 0
Hivi ni kwa nini akina dada na mama ndo wanalalamika hasa kuhusu kusalitiwa, lakini wao hawajioni. Mi nshafanya uchunguzi utakuta boy akikutana na dem hata km hamjui anahapa kuwa atampata na kweli baada ya mda anakula na anasepa na unakuta si mmoja. J e hao wanakuwa awana mabwana au!,? Na hasa akina dada wanao kaa mbali na wapenzi wao ndo balaa.

Je hiyo imekaaje jamani,?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
hii imekaa safi kabisa...ni kweli wanawake nao wasaliti kama wanaume....enter in a relationship at ur own risk!!
long distance relationship ni uongo mtupu hapo! wala asikudangenye mtu eti they work hamna lolote kudanganyana tuu!!!!
 
D

Dr anold

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
35
D

Dr anold

Member
Joined Oct 4, 2011
19 0 0
hii imekaa safi kabisa...ni kweli wanawake nao wasaliti kama wanaume....enter in a relationship at ur own risk!!
long distance relationship ni uongo mtupu hapo! wala asikudangenye mtu eti they work hamna lolote kudanganyana tuu!!!!
Hapo umesema ndugu! make madem wamezidi kulaumu juu yetu, mi cijawai kurtongoza dem akakataa inamaana waho hao hawana mabwana? wakome kututeta siye.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,258
Likes
4,714
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,258 4,714 280
Hii ishu ya kusaliti wapenzi ipo kwa jinsia zote mbili. Ila huenda kuna kitu kinachosababisha wanaume ndio waonekane zaidi ya wanawake.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
hapo tena!!!!!!!!
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
hii imekaa safi kabisa...ni kweli wanawake nao wasaliti kama wanaume....enter in a relationship at ur own risk!!
long distance relationship ni uongo mtupu hapo! wala asikudangenye mtu eti they work hamna lolote kudanganyana tuu!!!!
Tuombe msamaha kwa kusema kitu usicho kijua. Long distance relation ni kama relation ingine yote. kuna matapeli na kuna waaminifu. Mi nazijua nyingi ziko sawa kabisa, kama ninavo zijua zisizo kwa hivo nadhani sio sawa kugeneralize situation ya watu kadhaa. bora hata ungesema most of relation unazo zijua wewe, lakini usisemi long distance ni uongo!
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,140
Likes
1,261
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,140 1,261 280
hii imekaa safi kabisa...ni kweli wanawake nao wasaliti kama wanaume....enter in a relationship at ur own risk!!
long distance relationship ni uongo mtupu hapo! wala asikudangenye mtu eti they work hamna lolote kudanganyana tuu!!!!
Mzbzb kweli wewe huna habari, ina maana Vukani alivyosema naweza kusalitiwa huku naona kwa macho ulikuwa wapi? Distance usiongelee....
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,014
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,014 26 145
mi hilo silijui, nitakapolifaham nitakujulisha
 

Forum statistics

Threads 1,213,559
Members 462,184
Posts 28,482,078