Jamani mnatupandishia tena nauli............? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mnatupandishia tena nauli............?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, May 31, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,406
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Mamlaka ya usafiri wa nchi kavu na majini(sumatra) na wamiliki mwa daldala(dacoboa), wamejadiliana na kukusudia kupandisha nauli kwa asilimia 150.bila huruma wala kujali kuwa hata hii iliyopo tu wengi wetu hatuimudu, ushahidi angalia mida ya kutoka na kurudi majumbani misururu ya watu pembeni mwa barabara wanavyounga mkono azimio la maisha bora kwa kila mtanzani.kwa kutembea kwa miguu bila kujali umbali. jamani mtuhurumie.
     
  2. F

    Fofader JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 838
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Nani akuhurumie? Fanya maamuzi magumu.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    bora maisha kwa kila mtanzania.....

    Kwa ari zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi.....
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,383
    Likes Received: 22,263
    Trophy Points: 280
    Haya ndio maisha bora kwa kila Mtanzania tuliohaidiwa na Kikwete
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tanzania tutajuta safari hii
     
Loading...