Jamani mnaniangusha wanawake wenzangu


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,895
Likes
1,368
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,895 1,368 280
Samahani kwa kutuma hapa kwani nimeona wengi haawafungui majukwaa mengine zaidi ya hili
naomba wanawake na madada wa jf nendeni mkatembelee jukwaa la biashara kuna kitu kizuri nituma kwa ajili yenu kule linawahusu ninyi nilituma ijumaa sikosei kachekini na mtoe comments zenu.
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,213,414
Members 462,055
Posts 28,477,085