Jamani mke huyu!


mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,871
Likes
653
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,871 653 280
Rafiki yangu amebahatika kumpata mwenza wake wa maisha na ni mwaka wa tatu sasa tangu wapo kwenye ndoa.Tangu waoane na mwanamke huyu,furaha ya rafiki yangu imekuwa kubwa lakini yenye kuchanganyika na wasiwasi mkubwa.

Ni kawaida kusikia wanaume tunasema lazima mwanamke awe soft na mwenye mikono laini.Lakini kwa mwanamke huyu hali ni tofauti.Rafiki yangu akileta magunia ya mkaa mwanamke anabeba bila hata msaada wa mtu yeyote.Kuna nyumba wanajenga,nje kidogo ya jiji,wakati wa kwenda kununua mbao,matofali na simenti mwanamke alibeba mwenyewe.Mbaya zaidi mwanamke huyu akiamka saa kumi na moja kamili yeye ni tizi kwenda mbele.Ameaandaa kijimu cha kishikaji upenuni mwa nyumba na anapiga tizi mpaka rafiki yangu huyu anaogopa.
Katika mambo fulani jamaa anasema mkewe hachoki,ule usoft wa mikono na mwili mzima ndo basi tena haupo.Lakini cha kufurahisha zaidi mtaani hapo hakuna anayethubutu kuleta fujo,maana anagawa dose kama hana akili nzuri.Rafiki yangu ametokea kuwa na adabu ya kupitiliza.Amani imekuwa haba kwa rafiki yangu.
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Huyo mke lazima atakuwa ASHA NGEDERE pia, jamaa asubiri tu ataona.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Huyo ni mwanamke shupavu na ndo anafaa.
mwambie rafiki yako asimwache.
Mwanamke kama huyo ukimwacha hom unakuwa hauna hofu juu ya usalama wa nyumba na mali.
Hata mkivamiwa una uhakika wa kushinda pambano.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Huyu ndio mwanamke sasa,tatizo la wanaume Wakibongo tumezoea wanawake walegevu legevu wasioweza kufanya kazi yoyote ngumu, i wish angekuwa mai waifu, mshikaji ana sababu ya kuwa na hofu bali amshukuru Mungu kwa kumpa mke shupavu.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
mmh!! kufanya mazoezi ni sawa kabisa, hata kama anacheza magujuruu mi naona poa tu.
Lakini kubeba magunia ya mkaa na masement adharani naona ni unanihiii flani hivi.
Anajaribu ku-prove nini na kwa nani?
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
salaam muafaka kwa noname................... noname please njoo ukoment hapa......... manake nikuambia mwanamke kazi unasema siyo mapenzi............... haya huyu mwenzanu kaatoa kimasomaso .................. anafaa sana............ ngoja nikamfundishe na wangu mazoezi.................
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
370
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 370 180
mwambie aache ushamba! na akijizubaisha watampata wanaoweza kuitumia hiyo fursa.................

Jamani ndio maana wanaitwa wenza! kwa nini hatuelewi hili?

Nitatoa mfano; ni mtu nayevutiwa na mazoezi lkn kuna wakati nilijiachia sana na mwenzangu kumbe hakuwa anafurahia hiyo hali alianzisha mkakati wa mazoezi ya kukata tumbo nami nikamfuata! tunafanya mazoezi lkn ukweli yeye ndo anafanya zaidi yangu na hata misuli yeye inamtoka vizuri tumboni kunizidi hii ni challenge nzuri!
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,925
Likes
265
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,925 265 180
Kwa kweli sijaona shida bado, sasa amani imekuwa haba kwa nini? Anaogopa kupigwa? Hayo matofali anashusha mwenyewe kwenye lori au anafanya kusogeza tu yaliyopo chini kwa hatua chache? Magunia ya mkaa yanabebwa kichwani au mzegamzega au anaburuzia ndani tu? Mbona huyo kaka muoga hivyo? Na huyo mkewe angekuwa anaita wafanyakazi waje wasogeze hayo magunia ya mkaa angekuja na hadithi kuwa mkewe legelege, hata kusogeza gunia hatua mbili hawezi!
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
huyo mwanamke noma angalia sije akakutia kabali ktk mambo fulani ukilemaa au mkulya huyo
conquest
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Brazo mwanamke wa shoka huyo.
Safi sana sasa hapo jamaa akitafuta nyumba ndogo atakiona cha mtema kuni.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
370
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 370 180
Niseme kwa kifupi jamaa ametushushia hadhi wanaume; tuombee tu hajamtamkia shemeji yetu huo upuuzi wake!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Rafiki yangu amebahatika kumpata mwenza wake wa maisha na ni mwaka wa tatu sasa tangu wapo kwenye ndoa...
...mpaka hapo inatosha kwamba ndiye mke aliyemchagua yeye. Kampenda mwenyewe, usimchanganye rafikiyo na 'power-Mabula' wake bana.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,871
Likes
653
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,871 653 280
kwa kweli sijaona shida bado, sasa amani imekuwa haba kwa nini? Anaogopa kupigwa? Hayo matofali anashusha mwenyewe kwenye lori au anafanya kusogeza tu yaliyopo chini kwa hatua chache? Magunia ya mkaa yanabebwa kichwani au mzegamzega au anaburuzia ndani tu? Mbona huyo kaka muoga hivyo? Na huyo mkewe angekuwa anaita wafanyakazi waje wasogeze hayo magunia ya mkaa angekuja na hadithi kuwa mkewe legelege, hata kusogeza gunia hatua mbili hawezi!
anabeba mpaka kituoni.hakuna cha kusogeza.mifuko ya simenti kama mitatu kwa wakati mmoja.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
duh, huyo ni kama yule Zena wa SANI. Anaweza akalianzisha wakati wowote
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,333
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,333 280
mada nzuri sana hiii ya kujifunza
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
Rafiki yangu amebahatika kumpata mwenza wake wa maisha na ni mwaka wa tatu sasa tangu wapo kwenye ndoa.Tangu waoane na mwanamke huyu,furaha ya rafiki yangu imekuwa kubwa lakini yenye kuchanganyika na wasiwasi mkubwa.

Ni kawaida kusikia wanaume tunasema lazima mwanamke awe soft na mwenye mikono laini.Lakini kwa mwanamke huyu hali ni tofauti.Rafiki yangu akileta magunia ya mkaa mwanamke anabeba bila hata msaada wa mtu yeyote.Kuna nyumba wanajenga,nje kidogo ya jiji,wakati wa kwenda kununua mbao,matofali na simenti mwanamke alibeba mwenyewe.Mbaya zaidi mwanamke huyu akiamka saa kumi na moja kamili yeye ni tizi kwenda mbele.Ameaandaa kijimu cha kishikaji upenuni mwa nyumba na anapiga tizi mpaka rafiki yangu huyu anaogopa.
Katika mambo fulani jamaa anasema mkewe hachoki,ule usoft wa mikono na mwili mzima ndo basi tena haupo.Lakini cha kufurahisha zaidi mtaani hapo hakuna anayethubutu kuleta fujo,maana anagawa dose kama hana akili nzuri.Rafiki yangu ametokea kuwa na adabu ya kupitiliza.Amani imekuwa haba kwa rafiki yangu.
mwambie awe makini huyo ni mwajuma ndala ndefu
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Rafiki yangu amebahatika kumpata mwenza wake wa maisha na ni mwaka wa tatu sasa tangu wapo kwenye ndoa.Tangu waoane na mwanamke huyu,furaha ya rafiki yangu imekuwa kubwa lakini yenye kuchanganyika na wasiwasi mkubwa.

Ni kawaida kusikia wanaume tunasema lazima mwanamke awe soft na mwenye mikono laini.Lakini kwa mwanamke huyu hali ni tofauti.Rafiki yangu akileta magunia ya mkaa mwanamke anabeba bila hata msaada wa mtu yeyote.Kuna nyumba wanajenga,nje kidogo ya jiji,wakati wa kwenda kununua mbao,matofali na simenti mwanamke alibeba mwenyewe.Mbaya zaidi mwanamke huyu akiamka saa kumi na moja kamili yeye ni tizi kwenda mbele.Ameaandaa kijimu cha kishikaji upenuni mwa nyumba na anapiga tizi mpaka rafiki yangu huyu anaogopa.
Katika mambo fulani jamaa anasema mkewe hachoki,ule usoft wa mikono na mwili mzima ndo basi tena haupo.Lakini cha kufurahisha zaidi mtaani hapo hakuna anayethubutu kuleta fujo,maana anagawa dose kama hana akili nzuri.Rafiki yangu ametokea kuwa na adabu ya kupitiliza.Amani imekuwa haba kwa rafiki yangu.
sasa kama baba lege lege yeye afanye nini? utakuta huyo mshkaji wako kazidi ulegevu.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
anabeba mpaka kituoni.hakuna cha kusogeza.mifuko ya simenti kama mitatu kwa wakati mmoja.[/QUOTE]
huu nao uongo jamani, hata hao wanaume wenyewe hawawezi lol
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
...mpaka hapo inatosha kwamba ndiye mke aliyemchagua yeye. Kampenda mwenyewe, usimchanganye rafikiyo na 'power-Mabula' wake bana.
dah umenikumbusha mbali mzee,Power Mabula nakumbuka alitokea Kyela kama sikosei,maana utotoni nlishawahi kumuona akifanya mavitu vyake vya kukaza kamba kwa meno gari haliondoki!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified User
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
anabeba mpaka kituoni.hakuna cha kusogeza.mifuko ya simenti kama mitatu kwa wakati mmoja.
Mkuu, mada yako ili kuwa nzuri sana ila umeiaribu kwa kuzidisha uwongo ni vigumu sana kubeba mifuko mitatu ya cement,umenifanya nihisi hata story yenyewe ni ya kutengeneza tu haina ukweli wowote.
 

Forum statistics

Threads 1,213,926
Members 462,407
Posts 28,495,432