Jamani mchumba wangu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mchumba wangu!

Discussion in 'JF Doctor' started by MKANDAHARI, Apr 7, 2011.

  1. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 698
    Trophy Points: 280
    Nina mchumba wangu lakini cku za hivi karibuni akishamaliza siku zake bado anakuwa bado anatokwa na bleed kma vitone kwa mbali. Kama kuna mtu mwenye ufahamu nisaidieni! Ni sababu zipi zinasababisha mpaka itokee hivyo? Na afanyeje ili asipate tatizo hilo tena?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mchumba anaumwa enhh?pole kaka
    lakin hosptal zipo kibao ebu fanya kumchek daktari...pole...km nakuona vle unavyokereka kwa vtone cz NO GAME....au wapga ivo ivo?

    nenden hosptal bwana issue ndg io
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Nenda hospitali iliyo jirani na uonane na daktari wa magonjwa ya kina mama.
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 877
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    pole mkubwa! Nenda kamuone mtaalamu'wa'wamama hospitali!
     
  5. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 698
    Trophy Points: 280
    Woote nayaheshimu mawazo yenu,lakn hili tatizo linasababishwa na nini haswa?
     
  6. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Too much gongaring
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    heeeheee, by the way kabla sijachangia ni mchumba au rafiki au boyfriend? maana mchumba lazima wazazi pande zote wawe wanajua setiing hiyo.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    pole kwa kuuguliwa na mupenzi. Mara nyingi tatzo hilo hutokea kwa wale wanao2mia njia za uzaz wa mpango kuzuia mimba, vp huyo mchumba ana2mia uzaz wa mpango wowote? Mwone dk.alyekaribu kwa uchnguzi zaidi.
     
  9. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    utakapoenda hosp HUKO DR ATAKUAMBIA LINASABABISHWA NA NINI??, NINI TIBA YAKE?? NA MENGINE MENGI.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,980
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    yaani wewe hayo mengine yanakuhusu nn? mbona kashasema ni mchumba?...mtoa mada wakati mwingine huwa inasababishwa na pills kama anazitumia, mwambie aende hosp kwa uhakika zaidi...pole sana.
     
  11. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 698
    Trophy Points: 280
    Big up kwa uwepo wa JF, Big up kwa wadau wote mlionipa ushauri na pia Big up kwa wale wadau wote ambao huwa wana-make jokes wakati wenzao wanaomba msaada! Nawapendeni woote!
     
  12. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60

    Katoa mimba huyo anakuzingua tu,,yeye anajua tatizo.Kweli we **** yani hata hilo hujui tehe tehe ...watakucheka watu..Na kama cyo yko ya nani? Usikubali bro nenda kampe Kidafu mpk aseme ukweli wamezidi kudanganya.
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,219
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    angalia isije kuwa kansa. Mkacheki vizuri na wataalam
     
Loading...