Jamani mbona waziri wa giza katudanganya?


M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
5
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 5 35
Hivi ngeleja ametufanya watanzania kama watoto? Kujitoa kwenye tv eti mgao utapungua makali wakati ndo umeongezeka mana yake nn? Halafu na pinda nae kanyamaza kimya wakati yy ndo alitetea hoja bungeni, mwezi wa tisa umeshafika katikati hakuna kinachoendelea yani umeme unakatika saa 2 asbh unarudi saa 5 usiku. We ngeleja tuambie kinachoendelea
 
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2007
Messages
527
Likes
58
Points
45
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2007
527 58 45
Mkuu kwani sasa hivi umeshasahau kuwa sisi ni Wadanganyika tunaokaa ardhi ya Tanganyika?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,256
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,256 280
Hivi ngeleja ametufanya watanzania kama watoto? Kujitoa kwenye tv eti mgao utapungua makali wakati ndo umeongezeka mana yake nn? Halafu na pinda nae kanyamaza kimya wakati yy ndo alitetea hoja bungeni, mwezi wa tisa umeshafika katikati hakuna kinachoendelea yani umeme unakatika saa 2 asbh unarudi saa 5 usiku. We ngeleja tuambie kinachoendelea
Haoni umuhimu wa kusema lolote maana ajira yake kishahakikishiwa hadi October 2015. Hivyo anapeta tu bila kujali athari zozote za ahadi zake chungu nzima zilizojaa uongo.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
aaaaaahhhh si hatuna usemi baaaaba..................hata ungeziiiima kabisa mitambo
 
mwanapolo

mwanapolo

Senior Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
194
Likes
3
Points
35
mwanapolo

mwanapolo

Senior Member
Joined Mar 29, 2011
194 3 35
Tanzania ni nchi ya aman, hata kama kasema uwongo atasamehewa na siku zasonga mbele.
Mkubwa jali ugali wako wa siku issue nyingine ukifuatilia sana waweza kunywa sumu bureeee
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
5
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 5 135
mimi naona kama vile wizara ya nishati haina waziri mwenye dhamana.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Tanzania ukweli mwiko. Kama jk wa pili anadanganya Ngeleja atasema ukweli?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Tanzania ni nchi ya aman, hata kama kasema uwongo atasamehewa na siku zasonga mbele.
Mkubwa jali ugali wako wa siku issue nyingine ukifuatilia sana waweza kunywa sumu bureeee
Mkuu na huu mgao kuna ugali kweli? Kazi zimesimama ati...
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,282
Likes
10,203
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,282 10,203 280
Wewe mtoa mada nawe wa ajabu sana,
Lini huyu waziri alishawahi kusema ukweli mpaka ushangae kwa kudanganywa hili??
Hujamzoea tu huyu jamaa??!!
Huyu asipodanganya hua haoni raha,
Jitahidi umzoee tu huyu jamaa mkuu wangu!!!
 
Tidito L

Tidito L

Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
98
Likes
6
Points
15
Tidito L

Tidito L

Member
Joined Jan 23, 2011
98 6 15
<br />
Lini huyu waziri alishawahi kusema ukweli mpaka ushangae kwa kudanganywa hili??<br />
Hujamzoea tu huyu jamaa??!!<br />
Huyu asipodanganya hua haoni raha,<br />

kwani ni waziri gani wa JK anaongeaga ukweli,?! Wote wale wale kama boss wao. Na yeye kakaa kimiya kama vile hajui kitu! Du! nchi hii bana!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,347
Members 462,055
Posts 28,474,942