Jamani kwa wanaofahamu, hili ni tunda gani?

Jamani kwa wanaofahamu, hili ni tunda gani?

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,108
Reaction score
34,934
10155464_283509148481896_1600736106_n.jpg
 
kule pemba kijijini tunaitaTOPETOPE yanasababisha kupata choo haraka kuliko papai
 
Ni stafeli hilo

Hapana mkuu ni tope tope ila pia ziko za ana kama tatu ninazozijua mimi. Ya kwanza ni ya kiasili inaota porini wanaita mtopetope pori na huwa likiiva linakuwa njano hivi, ya pili ni hii ambayo sijawahi kula, ya tatu ni topetope ya ngozi laini na ganda lake lina kama michoro hivi. Nyama yake kwa ndani ni nyeupe na ina sukari na maji mengi sana. Stafeli ni jamii ya topetope.
 
Back
Top Bottom