Jamani kuna aliyesalimika!

Jamani kuna aliyesalimika!

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,469
jk.jpg
Hapa kuna swali eti ndege ikiangukia kwenye mpaka wa Malawi na Tanzania je Majerui watazikwa wapi?
 
Namjua mkulu kwa mabao ya mbali lazima majeruhi wazikwe!
 
Labda nimuulize mtoa mada kuwa "Tanzania ilipata uhuru wake mwaka gani?"
 
jamaa kwa kuchekacheka bana.
Utafikiri yupo bongo star search
 
Tehe tehe, unanikumbusha shule ya msingi. Mwalimu wangu Jack Bichwa sijui kama bado yupo Kigoma. Swali lingine aliuliza kama fahari la Tanzania likitoroka zizini na kufika katika mpaka wa Kenya, asilimia kubwa ya mwili wake upo kenya, je nani anapaswa kumkamua maziwa?
 
jamaa kwa kuchekacheka bana.
Utafikiri yupo bongo star search

Kuna watu asili yao ni smiling face. Hata kama kachukia yeye usoni anaonyesha tabasamu.
Sasa huwezi sema hayuko siriazi sababu ana smiling face mkuu
Iyo ni tabia ya asili
 
km Mpaka upo Ziwani Nyasa hakuna atakayekufa maana maji yatawaokoa na Ndege ya JK ni NYAMBIZI KWENYE MAJI
 
Kwa style hii vita hakuna, bali mambo yamekwisha malizwa kidiplomasia.
 
JK na BANDA lazima kieleweke mwaka huu. Bi Salma wivu lazima umjae 2.
 
Back
Top Bottom