Bullshit JF-Expert Member Joined Nov 30, 2016 Posts 1,369 Reaction score 1,641 Aug 30, 2026 #1 watu wanaoishi mpaka wa Tanzania na malawi, Nina kazi nataka mtu afatilie kyela lakini malipo ni makubaliano kama uko interest tafadhali ni DM.
watu wanaoishi mpaka wa Tanzania na malawi, Nina kazi nataka mtu afatilie kyela lakini malipo ni makubaliano kama uko interest tafadhali ni DM.
Tumwesige senior JF-Expert Member Joined Jan 28, 2013 Posts 6,930 Reaction score 12,522 Sep 15, 2026 #2 Ungesema ni kazi gani
N northwest movements Member Joined Aug 14, 2026 Posts 12 Reaction score 26 Sep 16, 2026 #3 Kikubwa bia ziwepo na baa ziwe karibu na eneo lako la kazi mengine ni ziada kaka.