jamani kumbe raha ya tigo ni... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani kumbe raha ya tigo ni...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by white wizard, Jun 3, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,199
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwanini lakini huu mtandao wa tigo,hususani 3G,inashika vizuri ktk ya jiji tu,yaani hata tv stations,kama aljazeera,press tv,na france 24,unatazama kupitia kwenye simu,clear kama mkanda.mbona hivyo jamaani!na sisi tunataka utamu huo.
     
Loading...