Jamani kiuno kinaniua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani kiuno kinaniua

Discussion in 'JF Doctor' started by Garmaa, Jan 10, 2011.

  1. G

    Garmaa Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu ninatatizo la kiuno kuuma huu mwaka wa 5 sasa,nimepima kila kitu lkn ugonjwa hauonekani naombeni msaada jamani nateseka sn.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,816
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mh! Pole sana,
    Je haujawahi aidha kuchukua aidha mke/mume wa mtu?
     
  3. y

    yegomwamba Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanza ni vyema tujue Garmaa jinsia yako kabla hatujaingia hapa jamvini kwa ushauri endelevu
     
  4. Quadratic

    Quadratic Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vp hujawahi kubakwa utotoni?? Huenda ndo sababu
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,836
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    nenda kwenyea maombezi kwa Kakobe au Gamanywa...hilo ni pepo!:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,266
    Likes Received: 22,024
    Trophy Points: 280
    Je huwa unavaa shanga?
    Kama unavaa itabidi uongeze idadi ya shanga unazovaa na kama huwa huvai itabidi uanze rasmi kuvaa
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pole uwe unakikata sawa??
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Jaribu zoezi hili simama kaa simama kaa ruka ruka simama kaa x 20 kila siku asubuhi na jioni.
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tafuta hii dawa Glucosamine Chondroitin
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,269
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    kama hajachakachua jinsia, garmaa = kijana wa kiume kwa kiiraqw au kimbulu.

    Ushauri.
    Jaribu kufanya mazoezi ya viungo.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,457
    Likes Received: 5,844
    Trophy Points: 280
    Sasa picha ziko wapi?
     
  12. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,873
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Jaribu kupeleka hilo tatizo JF Doctor. Huko kuna madaktari wanaoweza kukupa ushauri! Hili ni jukwaa la picha kwa hiyo nafikiri itakuwa vigumu kupata ufumbuzi wa matatizo ya hicho kiuno chako!!!!
     
  13. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapa si kwa picha? nenda JF Dkt utapata msaada zaidi.
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,653
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    [QUOTEa=Garmaa;1470080]Ndugu zangu ninatatizo la kiuno kuuma huu mwaka wa 5 sasa,nimepima kila kitu lkn ugonjwa hauonekani naombeni msaada jamani nateseka sn.[/QUOTE]

    Picha ya hicho kiuno iko wapi sasa?
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    nasikia mwanaume akiwa anaumwa sana na kiuno ni dalili kaanza kuchakachuliwa na wenzio,mwanzo mgumu
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    ha ha ha! kukatika nalo zoezi zito.
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    hili ni jukwaa la picha, weka picha tuone.
     
  18. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,049
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kamwone daktari bingwa
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    picha ya kiuno please
     
  20. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sasa shosti mbona unamtibua akili mwenzio vibaya hivyo!!!
     
Loading...