jamani kinadada na kina kaka nijuzeni


Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Peleka kuleeeeeeeeeee kwa wakubwa sio huku
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
swali ili muulize Askofu kupitia PM yeye ndie alisomea hayo mambo kabla hajaamua kuingia kwenye uongozi wa dini
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
Mod hamisha hii hapa kuna watoto!
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
jaman wana jf mi ni mgeni katika hili jukwaa ila naomba mnijuze kitu...mimi kama kijana nimewahai kusex na wanawake tofaut ila wote niliokutana nao kwenye maumbile yao walikuwa wametofautiana (i mean ku..a)ila kuna mmoja ye ndo siku mwelewa ya kwake ilikuwa kama kuna nyama flani zimetoka toka nje na nimesikia watu wanasema wanawake wanamna hii ni wale wanaomegwa sana je ni kweli wana jf....!
si kweli...ni maumbile tu.
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
jaman wana jf mi ni mgeni katika hili jukwaa ila naomba mnijuze kitu...mimi kama kijana nimewahai kusex na wanawake tofaut ila wote niliokutana nao kwenye maumbile yao walikuwa wametofautiana (i mean ku..a)ila kuna mmoja ye ndo siku mwelewa ya kwake ilikuwa kama kuna nyama flani zimetoka toka nje na nimesikia watu wanasema wanawake wanamna hii ni wale wanaomegwa sana je ni kweli wana jf....!
Ungemuuliza muhusika kwani sisi ndo tuli muumba? We niaje aisee kama anamegwa sana hamegwi ni juu yako we ulie mmega. Wakati wa kwenda kumega hukushirikisha watu, umemega unajiulizisha ushindwe.
 
Mitchell

Mitchell

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
358
Likes
67
Points
45
Mitchell

Mitchell

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
358 67 45
jaman wana jf mi ni mgeni katika hili jukwaa ila naomba mnijuze kitu...mimi kama kijana nimewahai kusex na wanawake tofaut ila wote niliokutana nao kwenye maumbile yao walikuwa wametofautiana (i mean ku..a)ila kuna mmoja ye ndo siku mwelewa ya kwake ilikuwa kama kuna nyama flani zimetoka toka nje na nimesikia watu wanasema wanawake wanamna hii ni wale wanaomegwa sana je ni kweli wana jf....!
acha uongo wewee
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
J na Mariah Mchaga...
Ndo nini tena hii??
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
jaman wana jf mi ni mgeni katika hili jukwaa ila naomba mnijuze kitu...mimi kama kijana nimewahai kusex na wanawake tofaut ila wote niliokutana nao kwenye maumbile yao walikuwa wametofautiana (i mean ku..a)ila kuna mmoja ye ndo siku mwelewa ya kwake ilikuwa kama kuna nyama flani zimetoka toka nje na nimesikia watu wanasema wanawake wanamna hii ni wale wanaomegwa sana je ni kweli wana jf....!
Mkuu uko sawa.

Nami nilikutana na ya ivo,,,nasikia eti ni kwasababu imepigwa katelelo sana.
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Kwanza aache tabia hiyo kabisa, utakufa haraka kabla ya miaka yako
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Mkuu uko sawa.

Nami nilikutana na ya ivo,,,nasikia eti ni kwasababu imepigwa katelelo sana.
Haiwezi kuwa kweli, ila hopefully ni matatizo ya kawaida ya siku hizi. Nyie muache kugonga huku na kule. Na nyie ndo mnasababisha na kutuharibia wake wa kuoa.

OENI HARAKA KAMA MNATAKA KULA KWA RAHA!
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
Ujue wanaume wenzako walikuwa wananyonya hyo ndude!
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
jaman wana jf mi ni mgeni katika hili jukwaa ila naomba mnijuze kitu...mimi kama kijana nimewahai kusex na wanawake tofaut ila wote niliokutana nao kwenye maumbile yao walikuwa wametofautiana (i mean ku..a)ila kuna mmoja ye ndo siku mwelewa ya kwake ilikuwa kama kuna nyama flani zimetoka toka nje na nimesikia watu wanasema wanawake wanamna hii ni wale wanaomegwa sana je ni kweli wana jf....!

Dogo we unatokea wap kwanza! mkoa namaanisha. hivi vitu vipo, we wala usisituke , na JF jamani ki2 kama huna uhakika nacho usibishe we dadisi zaidi. kaka watafute wale watu wa kerewe typkal na bukoba watakupa secret behind ths.
Siku naambiwa hii kitu me nilishangaa sana.
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
870
Likes
261
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
870 261 80
unaona matokeo ya kujikomaza?
vitu vingine msiwe mnavikimbilia kabla ya umri
kufika hata macho yako hayajakomaa unaanza
"kuchungulia". utapofuka kijana ohoo!
 
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
533
Likes
18
Points
35
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
533 18 35
Jamani kaka ni mambo ya kawaida hayo. Dada kama huyo ni kama mimi bila ya bao tatu hapa hujaondoka!! Wewe kwanini unataka kuleta utani na
mashine? Piga mpaka iwake moto kama huwezi achia wengine.
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
mamuska mbona mkali hivi.......mnafanana nini na huyu demu aliyemmega jamaa!
 

Forum statistics

Threads 1,237,576
Members 475,562
Posts 29,293,883