Jamani hii sio Logo ya Vodacom? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii sio Logo ya Vodacom?

Discussion in 'Sports' started by Songambele, Oct 29, 2012.

  1. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,998
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Jamani hii si Logo ya Voda? Manake angekuwa mzee Akilimali mngesimamia vidole gumba na kumtolea matusi, sasa kumbe zipo logo nyingi za voda mpaka za grey na wanafiki wote mtajua Yanga was right na inawezekana.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,472
    Likes Received: 9,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Kaseja kahamia Yanga??
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    iko wapi.....?
     
  4. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,998
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Nime attach tena picha ya kaseja, jezi yake ya juzi ilikuwa na logo ya Grey, wakati tielfu elfu walisema asiyevaa logo red and white kama mkataba atatozwa fine
     
Loading...