Jamani hii ni kweli!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ni kweli!?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, May 13, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Wadau kwa nchi ya Iran ninavyoifahamu hii kama kweli ilitoke, huyo mama hapo alipewa adhabu gani?
     

    Attached Files:

  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    kazi ya photoshop hiyo
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Very true.
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Altumbukizwa kwenye pipa la mafuta ya mawese yanayochemka
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    Jamani huko kwao ni salamu tu...!
    Ni cultural differences huku kwetu iko kimatusi zaidi..
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kule iran kuonyesha kidole cha kati namna hiyo si matusi bali ni sifa kuwa jamaa ni dume la mbegu!!!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,487
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni kichapo kwenda mbele ila best ichunguze vizuri imepachikwa hiyo ningekuletea ile ya Obama na Mama Clinton ungeweza amini kuwa ni kweli but dhamiri yangu hainiruhusu kudownload na kutuma picha za namna hiyo!!
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145

    Sasa kaka kama unajua hiyo ni true mbona watuuliza?
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    ni Picha ya kutengeneza tu sio kweli ingekuwa ni kweli basi angeliuliwa huko kwao IRaN
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Ukweli nimeujua baada ya Maskini Jeuri kunifumbua macho.
    Lakini b4 sikujua.
    asante.
     
  11. b

    bwanashamba Senior Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kifo chake kilikua cha kikatili sana
     
  12. d

    damn JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    alikuwa anamsifia tu. huko kwao matusi ni pale unapoonyesha vidole viwili kama kwenye bendera ya chadema
     
Loading...