Jamani hii ndiyo hali hilsi!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii ndiyo hali hilsi!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanzoMugumu, Apr 21, 2012.

  1. M

    MwanzoMugumu Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF wakati report za CAG zinaonesha kuliwa kwa fedha za walipa kodi kwa kiwango cha kutisha pengine tunaulizana kwamba hawa jamaaa wanazipeleka wapi pesa zetu??? Waziri mmoja amaejenga nyumba ya kutisha katika moja ya mitaa ya Jiji la Mwanza, Waziri huyu anatoka katika wizara moja nyeti. Tena waziri mwenyewe kijana. Tutafika jamani?????
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    tena waziri mwenyewe anapenda kunyoa '****'
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Na pia ni mzee wa totoz
     
  4. l

    liverpool2012 Senior Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeficha ID bado unaogopa kuweka jina la waziri pumbavvvvvvv
     
  5. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,041
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Weka jina hata na picha ya nyumba tukamshitaki maana jtatu anajiuzuru
     
  6. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 910
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    Dare to talk openly because:
    1)Ndio rule no 1 ya chadema
    2)I dont do homework anymore
     
  7. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wizara yake inashughulika na kuchimba mashimo na uharibifu mwingine wa mazigira + uzulumati wa lasilimali zisizooza za watanzania . Pia ndio yule anatumia pesa nyingi lakini anakusanya kidogo katika kuzalisha ile bidhaa inayoangazia maisha yetu
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Si umtaje tu huyo waziri,nchi hii sasa hivi sio ya kuficha uovu unaotokea,kama ni kweli tunakuomba umtaje huyo waziri kwa manufaa ya taifa.
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    JF, kuna mambo ya siri?? Mtaje jina
     
  10. M

    Moony JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mtaje usiogope
     
  11. C

    Chademason Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do you mean minister of energy and mineral resources? Let me know please because we need to do something about it.
     
  12. M

    Moony JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni Maige ama Ngeleja sema tu
     
  13. H

    Hobic11ac Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf, hakuna siri tupe jina na eneo sasa hivi nitatuma picha niko bado mjini maeneo ya Moil.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mwanzomugumu ndiyo jina lako halisi?
    Kama ni ID ya humu je, huyo waziri anajua hiyo ID inatumiwa na nani?
    Kama haijui na bado umeificha jina lake unastahili kutukanwa kwa upuuzi wako.
    Deo alimtaja hadharani mbele ya bunge na mbele ya watanzania kuwa Mkulo ni mwizi, sasa wewe unachokificha ni nini?
    Watu kama wewe hawafai katika harakati za ukombozi.
    Taja jina la waziri tukafanye mpango wa kumfilisi
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wee wanakudanganya usimtaje WILLIAM NGELEJA utakuwa hupati umeme kwakô,shauri yako,.watakuponza wana JF,fanya siri yako
     
  16. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tehe tehe..nyumba ipo mitaa ya kapipoint karibu na Chuo cha BoT ama ipo Bwiru pale mbele ya kitangiri..ivi umeme umewekwa toka kampuni ya WILLIAM NGELEJAEEEEE..
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Jamani mbavu zanguuuuuuuu!!!!
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    sasa unaficha nini si useme tu ngereja?.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Ni mbwa gani huyo mkuu?
     
  20. S

    Swagatwende Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sasa unaficha nini pambafu bora ungenyamaza tu mijitu mingine bana !
     
Loading...