Jamani Halooo,,, halo halo


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
mmmnh! hapo chacha!
 
M

MgungaMiba

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2011
Messages
929
Likes
350
Points
80
M

MgungaMiba

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2011
929 350 80
mambo ya pwani!! ukifunua hapo mambo ni ShataShata!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
Makawa niliya miss sana shosti
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,469
Likes
4,713
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,469 4,713 280
Hahaha wape vidonge vyao wana Jf, hawajui kama mm ni Bonge la Mwanamme
si ndio hapoooo!wanakuchukulia POA SANA!
halafu BTW lile gauni nikimatch na kiatu na clutch ya gold itakuwa poa sana!mwambie watu8 akusindikize mkaninunulie actually,namuaminia kwenye kuchagua halafu we mpango wa noti!sawa?
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
si ndio hapoooo!wanakuchukulia POA SANA!
halafu BTW lile gauni nikimatch na kiatu na clutch ya gold itakuwa poa sana!mwambie watu8 akusindikize mkaninunulie actually,namuaminia kwenye kuchagua halafu we mpango wa noti!sawa?
Mine are eyes and ears!!!
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,469
Likes
4,713
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,469 4,713 280
Mine are eyes and ears!!!
Baba V kama unantaka si useme tuu!
ah sa mi naongea na my dear wangu unakuja na huku!ulitotka kusema nami binafsi husemi arrrrrrgh! Boflo hebu niulizie kwa huyu mtu kama ananidai umlipe aniwache NIPUMUWE banaaa!
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Baba V kama unantaka si useme tuu!
ah sa mi naongea na my dear wangu unakuja na huku!ulitotka kusema nami binafsi husemi arrrrrrgh! Boflo hebu niulizie kwa huyu mtu kama ananidai umlipe aniwache NIPUMUWE banaaa!
Heee!!
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
si ndio hapoooo!wanakuchukulia POA SANA!
halafu BTW lile gauni nikimatch na kiatu na clutch ya gold itakuwa poa sana!mwambie watu8 akusindikize mkaninunulie actually,namuaminia kwenye kuchagua halafu we mpango wa noti!sawa?

naam...katika selection ya viwalo mie ndio Waziri Mkuu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,238,260
Members 475,878
Posts 29,313,917