Jamani hali ya mahindi ndo hiyo kuna chakula hapa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hali ya mahindi ndo hiyo kuna chakula hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by jumanne12, Jan 11, 2017.

  1. jumanne12

    jumanne12 Senior Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 195
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,851
    Likes Received: 29,064
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wana roho mbaya jamani.
     
  3. Bahati furaha

    Bahati furaha JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,834
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Wapi huko mkuu?

    Mkuu wa Wilaya na Mkuu wa Mkoa wa eneo hilo wajiandae.
    Nawaza tu.
     
  4. lusaka city

    lusaka city Senior Member

    #4
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 17, 2015
    Messages: 142
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Una hati ya kuishi bongo wewe? Kwa nini unaandika kihindi
     
  5. m

    mrtanzania JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 221
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Smartphone usipokuwa makini kuandika matusi itakuwa jadi
     
  6. hausa urrasa

    hausa urrasa Member

    #6
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 11, 2017
    Messages: 71
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Mahindi au mabindi ujaeleweka hapo
     
  7. BoGotta

    BoGotta JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 21, 2015
    Messages: 709
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 180
    Yamwagilieni tu siri kali haina shamba.
     
  8. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Na wewe umepewe shingapi na watu wa Magazeti? wacha kindumbwe ndubwe kije tu am sure vijana wengi humu hamkuwahi kuona wala kula ugali wa Yanga kwakuwa Marekani yupo wala Msikhofu Historia sometimes hupenda kujirudia
     
  9. Adolph hitler jr

    Adolph hitler jr JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 5, 2016
    Messages: 1,788
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Atasema hilo nalo ni gazeti la upinzani ...Yaan kichwa chake ndani ni matope tu. ..
     
  10. k

    kaishebo JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 1, 2016
    Messages: 706
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 80
    miaka mitano kama karne!!
    Natamani miaka mitano ikiisha tu, na Yesu arudi
     
  11. shiu yang

    shiu yang JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 2,011
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280

    He..! ni nani huyo JPM au.!!?? 1484167896962.jpg
     
  12. isotaaaa

    isotaaaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 1,327
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    unatafasiri VIP kauli ya mkuu...
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,953
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    nimeangalia eneo lililolimwa halitoshi hata mtu mmoja kwa mwaka
     
Loading...