Jamani eti Mwandosya vipi??

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Jun 15, 2011
2,739
2,000
Nimepata taarifa ambazo si za kufurahisha lakini zisizo rasmi kuhusu afya ya prof. Mwandosya kutoka kwenye blog ya jaizmela.
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,977
1,500
Ni kweli mkuu, jamaa hali yake ni mbaya kwa sasa. Magamba wamemlisha sumu. if u can't fight your enemy, join him
 

Nduka Original

JF-Expert Member
Aug 3, 2011
752
0
Mbona kuna thread iliyorushwa hapa kwamba mzee Mwandosya anaendelea vizuri? Nafikiri sasa ni muda muafaka kwa msemaji wa wizara kutoa tamko rasmi la hali ya Mzee Mwandosya.
 

bullet

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
1,033
1,500
Mwndosya mbona kahojiwa na ITV from India Taarifa ya Habari saa Mbili leo tarehe 08/10/2011)? Amesema amepata maendeleo makubwa katika afya yake na wote wanaomwombea afe bado wana muda mrefu wa kungoja!! Atarejea muda si mrefu toka sasa.
 

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Mar 22, 2006
1,829
2,000
CCM wanakulana kama samaki sasa. Watamalizana. Mwandosya, Mwakyembe, Chifupa, Mwakyusa, Mbatia, ......................................
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom