Jamani eti Mwandosya vipi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani eti Mwandosya vipi??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nzowa Godat, Oct 8, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Nimepata taarifa ambazo si za kufurahisha lakini zisizo rasmi kuhusu afya ya prof. Mwandosya kutoka kwenye blog ya jaizmela.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Hali tete!
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,880
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu, jamaa hali yake ni mbaya kwa sasa. Magamba wamemlisha sumu. if u can't fight your enemy, join him
     
  4. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna thread iliyorushwa hapa kwamba mzee Mwandosya anaendelea vizuri? Nafikiri sasa ni muda muafaka kwa msemaji wa wizara kutoa tamko rasmi la hali ya Mzee Mwandosya.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    mnh.................hili suala sasa lina uwalakini
     
  6. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 941
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mwndosya mbona kahojiwa na ITV from India Taarifa ya Habari saa Mbili leo tarehe 08/10/2011)? Amesema amepata maendeleo makubwa katika afya yake na wote wanaomwombea afe bado wana muda mrefu wa kungoja!! Atarejea muda si mrefu toka sasa.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,668
    Likes Received: 2,734
    Trophy Points: 280
    Get well soon 2.jpg

    Get well soon wa kumwitu.
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,529
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    CCM wanakulana kama samaki sasa. Watamalizana. Mwandosya, Mwakyembe, Chifupa, Mwakyusa, Mbatia, ......................................
     
Loading...