Jaman naomba ushauri wenu ili nipone! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman naomba ushauri wenu ili nipone!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince edu, Apr 2, 2012.

  1. P

    Prince edu Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni kijana ninayependa kufanya mazoezi na pia mi ni mchezaji wa timu ya mpira wa miguu na nina mpenz ambaye amekuwa kikwazo kwangu kwani anapenda mda wote niwe naye hata muda wa kwenda zoezi na nikijaribu kwenda ananiambia," kama hayo mazoezi yana umuhimu zaid yangu we nenda na ukirud usinisemeshe ki2!" yaan sijui nifanyaje kwan mazoez ni muhimu sana kwangu na pia nampenda sana mpenz wangu! Hebu nishaur nakusubiri mwanajf!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wewe ni mwanamme au wa kiume?
    Una miaka mingapi?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Huyo mpenzi ana akili za kitoto. We piga mazoezi, atanuna mwisho atazoea.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,438
    Likes Received: 28,271
    Trophy Points: 280
    Wewe unanunaga?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    nanuna ndio.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mwambie if you cannot beat me, join me.

    Aamue moja, kukuunga mkono kwenye mazoezi au anyamaze. sioni mantiki ya kukuonea wivu wakati unakwenda mazoezini.
     
  7. NONGWA

    NONGWA Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hapo la kufanya ni kwenda nae tu mazoezini hata mpilani ipo siku atazoea na kuacha kununa. Kila la kheri.
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huu ni uchokozi...live!...
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    hiyo hakupendi bana...sasa wewe mpenzi wako umkataze anachopenda ulionaga wapi mapenzi hayo
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuh pole, huyo si size yake maana ni goigoi tafuta anayejua umuhimu wa mazoezi na maana ya kila mtu kuwa na time yake kwenye mahusiano. Kama hatabadilika atakupasua kichwa.
     
  11. P

    Prince edu Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan nampenda sana ila khs hili suala la zoez cjui nfanyaje kwan nsha2miwa barua na timu yangu kwamba muda wowote wananfuta kwenye timu kwan hata uwanjan nilijaribu kuwmambia twende naye lakin hatak anataka 2 2kae 2pige stor et nikienda 2 zoez 2sijuane tena! Dah! Kiukwel ananipasua kchwa! Jaman nipen dawa!
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Maskini,pole.
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwa nini usimshawishi awe anakuja na wewe?
    Kuna raha fulani ya kufanya mazoezi pamoja...
     
  14. k

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,567
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    mbona hayo ni mambo madogo sana?huyo dada ana mambo ya kitoto.kutwa story hizo story gani?muangaliane tu.au ndio kwanza mapenzi yenu mapya,huwa anapenda mgandane.mwambie umuhimu wa mazoezi yako,na huko kununa anatingisha kibiriti tu,usimuendekeze atakupanda kichwani bure.hajui mazoezi yanakufanya uwe fit
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    1. Ni mpenzi wa aina gani huyo? Mume, mke, boyfriend, girlfriend, etc?
    2. Kwa nini hataki uende kwenye mazoezi. Sababu ni nini hasa?
    3. Halafu umeulizwa wewe ni me au ke?
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Labda ana wasiwasi anaenda kwenye "mazoezi" mengine?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,438
    Likes Received: 28,271
    Trophy Points: 280
    Sijui mshikaji yuko wapi lakini kama ana membership kwenye health club basi ninaweza kuelewa kidogo maana huko huwaga ni balaa. Kuna vishawishi vingi sana.
     
  18. P

    Prince edu Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni mwanaume bwana na mpenz mwenyewe ni girlfriend na si mke,cjui sabab ya kuninyima nisiende kwan nmemuhimiza twende naye ila ni mgumu kamesimamia kucha!
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni girlfriend tuu. Khaa! Piga tizi kaka. Ila sio unapiga kila siku kuanzia asubuhi mpaka usiku. Anakuhitaji pia mida fulani lakini sio kila saa bana. Kama amesema " kama hayo mazoezi yana umuhimu zaid yangu we nenda na ukirud usinisemeshe ki2!" mboana poa sana? yaani hata sioni kwa nini unaumwa kiasi cha kuta uponyeshwe. Ana umri gani kwani? Na wewe una umri gani?

    Unless kuna mengine yamejificha huko, hakuna haja ya kumwambia chochote. Sidhani kama ana biashara yoyote ya kukwambia usicheze mpira. Wala hakuna haja ya wewe kutafuta sababu za kumweleza kwa nini unacheza mpira. Si alikukuta unacheza mpira?

    Kama wewe ni mpenzi wa mpira na unapenda kucheza mpira basi cheza mpira. Kama hawezi kukukabiliana na hilo labda unahitaji kutafuta girlfriend mwingine ambaye atakakuunga mkono kucheza mpira. Tafuta girlfriend anayekupenda kama ulivyo bila kutaka kukubadilisha ili uwe kama anavyotaka yeye. Girlfriend anayekuheshimu kama ulivyo na anayekuunga mkono kufanya mazoezi. So, don't quit football. She is just your girlfriend.
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Tena kama ingekuwa ni health club angempeleka na yeye huko. Kuna mtu hapa alishaleta exactly the same thread huko nyuma. Ila mkewe alikuwa na wasiwasi jamaa alikuwa anaenda "kucheza mpira" sehemu nyingine.
     
Loading...