juzi nlikuwa na bosi wangu wa kampuni fulan.
alinionyesha sijui niseme mchezo au kitugan.kuna karata kwenye hiyo gemu(acha nitumie gemu)halafu kuna maneno yanatokea kukukaribisha kwenye hiyo chezo linaitwa magic world halafu zile karata zinatawanyika moja baada ya nyingine.
halafu nikaambiwa nichague karata 1na nisiseme ipi wala kugusa iwe siri yangu moyoni nikafanya hivyo halafu next step ikatokea picha ikionyesha upande mmoja sura ya mzungu jina la kwanza ivon sms pemben ikadisplay tazama jicho la huyo mtu (yote kwenye cm na ww mtu halis)badae maneno yakatokea ninajua nn umefikiria na kadi ulochagua mwisho ile kadi ambayo uliweka moyon inatoka kwenye orodha.nikastaajabu ila nkarudia tena kwa kuhis huenda ni system inayofanya kadi unayotazama ndo umechagua nkapiga kengeza naangalia kulia kumbe nimechagua kadi ya kushoto ikatoka ile ile nlowaza moyoni.
jaman nafikiria cpati jibu kuna technologia inayoweza kuvumbua hisia za mwanadamu kama hii???
great thinkers karibun kwa mawazo yenu.
alinionyesha sijui niseme mchezo au kitugan.kuna karata kwenye hiyo gemu(acha nitumie gemu)halafu kuna maneno yanatokea kukukaribisha kwenye hiyo chezo linaitwa magic world halafu zile karata zinatawanyika moja baada ya nyingine.
halafu nikaambiwa nichague karata 1na nisiseme ipi wala kugusa iwe siri yangu moyoni nikafanya hivyo halafu next step ikatokea picha ikionyesha upande mmoja sura ya mzungu jina la kwanza ivon sms pemben ikadisplay tazama jicho la huyo mtu (yote kwenye cm na ww mtu halis)badae maneno yakatokea ninajua nn umefikiria na kadi ulochagua mwisho ile kadi ambayo uliweka moyon inatoka kwenye orodha.nikastaajabu ila nkarudia tena kwa kuhis huenda ni system inayofanya kadi unayotazama ndo umechagua nkapiga kengeza naangalia kulia kumbe nimechagua kadi ya kushoto ikatoka ile ile nlowaza moyoni.
jaman nafikiria cpati jibu kuna technologia inayoweza kuvumbua hisia za mwanadamu kama hii???
great thinkers karibun kwa mawazo yenu.