Jamami "wake" za watu ni majipu (sio wote)

Jamami "wake" za watu ni majipu (sio wote)

The interesting part ni kwamba wanawake ni wengi kuliko wanaume, Wanawake ni wengui sana jamani ni wengi sana tena wa kila aina wapo tu pending, weupe, weusi, wenye vyura, vipotabo wazinguaji na wenye mapenzi ya kweli wote wapo, the choice is yours sasa sijui eti ule maharage wa wapi ukadandie mke wa mtu...WTFFF!!!!!!!!!!!!!
 
Mke wa mtu sumu ni raha kweli kumtafuna lakini siku wakija kukukamata lazima wakufumue malinda

Sent using Jamii Forums mobile app
Na ndio maana wanasema ndoa ni ndoano.
Samaki huwa anajiona kaula anavyokula kamnofu kwenye ndoano bila kujua kuwa kale kamnofu sio kamnofu ni chambo.Ndoa ndoano na mke wa mtu ndiye chambo.
 
Honestly, in my circle of women hakuna hata mmoja ambae ana signs za kuwa so uncouth? Ama ndo maana am so selective kwa friends walio katika maisha yangu?

Kwa sababu the women I know wote nawaona wapo responsible. From their offices straight to their homes. Na hata wale ambao nilikuwa nakunywa nao they never stayed late, they always rushed home to their families. On Sundays after churchthey made special lunch then they went out as families and slept early.

Sasa hawa wake za watu kutwa mnawasemaga JF wanabanduliwa ovyo huwa ni wa wapi?
Ama ni tule tudada tukiwa na boyfriend tunasemaga tuna waume 🙄🙄🙄🙄. Ndoa sio tu kuitwa Mrs. Its from the heart weweeee.
 
Honestly, in my circle of women hakuna hata mmoja ambae ana signs za kuwa so uncouth? Ama ndo maana am so selective kwa friends walio katika maisha yangu?

Kwa sababu the women I know wote nawaona wapo responsible. From their offices straight to their homes. Na hata wale ambao nilikuwa nakunywa nao they never stayed late, they always rushed home to their families. On Sundays after churchthey made special lunch then they went out as families and slept early.

Sasa hawa wake za watu kutwa mnawasemaga JF wanabanduliwa ovyo huwa ni wa wapi?
Ama ni tule tudada tukiwa na boyfriend tunasemaga tuna waume 🙄🙄🙄🙄. Ndoa sio tu kuitwa Mrs. Its from the heart weweeee.
Nimeongea with experience sio kwa kubahatisha. Mwanamke yupo nyumbani sawa lkn anachat, jumapili anaaga kwenda church lkn anaishia logde, mind you huwa sio kwa kujiachia ila muda mchache wanaoupata wanautumia effectively
 
Wanatombeka kirahisi mno aise haijalishi kama ana maisha mazuri au kawaida

#bamia_ndefunene
 
Honestly, in my circle of women hakuna hata mmoja ambae ana signs za kuwa so uncouth? Ama ndo maana am so selective kwa friends walio katika maisha yangu?

Kwa sababu the women I know wote nawaona wapo responsible. From their offices straight to their homes. Na hata wale ambao nilikuwa nakunywa nao they never stayed late, they always rushed home to their families. On Sundays after churchthey made special lunch then they went out as families and slept early.

Sasa hawa wake za watu kutwa mnawasemaga JF wanabanduliwa ovyo huwa ni wa wapi?
Ama ni tule tudada tukiwa na boyfriend tunasemaga tuna waume 🙄🙄🙄🙄. Ndoa sio tu kuitwa Mrs. Its from the heart weweeee.
ni me au ke 🤔
 
Nimeongea with experience sio kwa kubahatisha. Mwanamke yupo nyumbani sawa lkn anachat, jumapili anaaga kwenda church lkn anaishia logde, mind you huwa sio kwa kujiachia ila muda mchache wanaoupata wanautumia effectively
Strategic planning?
 
Honestly, in my circle of women hakuna hata mmoja ambae ana signs za kuwa so uncouth? Ama ndo maana am so selective kwa friends walio katika maisha yangu?

Kwa sababu the women I know wote nawaona wapo responsible. From their offices straight to their homes. Na hata wale ambao nilikuwa nakunywa nao they never stayed late, they always rushed home to their families. On Sundays after churchthey made special lunch then they went out as families and slept early.

Sasa hawa wake za watu kutwa mnawasemaga JF wanabanduliwa ovyo huwa ni wa wapi?
Ama ni tule tudada tukiwa na boyfriend tunasemaga tuna waume [emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]. Ndoa sio tu kuitwa Mrs. Its from the heart weweeee.
Wanadundaine.... You never know hao hao they are undercovers somewhere without you spotting anything.
1550515232797.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu ni ukwli mtu japo unamaumivu zaid ya kung'olewa kucha

Kuna mdada alijileta mzima mzima nikamwambia Nina mke kasema kwake sio tatizo,,nilivyozidi kumkazia kumbe ndio nazidi kumfanya azidi kudata juu yangu!

Kuna siku tukaonana mahali katika kumhoji kumbe na yy ni mke wa mtu na wana mpaka mtoto,mdada ukimchek ni mbichi kabisa yani ata miaka 24 sijui kama kafikisha

Namuliza kwa nn ufanye jambo LA hatari namna hyo pia kwa nn uniingize kwenye hatari ya kua na mke wa mtu?

Aisee alichonijibu nilijikuta nachoka ghafla ukizingatia bint mwenyewe namjua ad mama yake nilimuomba ajaribu kukaa mbali na mm japo alinielewa kishingo upande na mda si mda aliondoka kwenda masomoni


Nilichojifunza ni kwamba ukigundua mkeo kachepuka piga chini haraka sana maana hyo ni nyoka na mda wowote anaweza kukufwekelea mbali kama hautamuwahi.

Nitamsamehe mwanamke makosa yote ila la kuchepuka atanisamehe ata kama na mm kanivuma bado sintamsamehe asilan!!!




Sent using Jamii Forums mobile app
Aisee yani mwanamke akikutaka then ukamchomolea anaweza akahama hadi mtaa, siku nyingine unawakataa kidizaini mkuu [emoji38] [emoji38] [emoji38], yani cjui huwaga vipi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom