Jamami "wake" za watu ni majipu (sio wote)

Jamami "wake" za watu ni majipu (sio wote)

Jamani mpaka inaogopesha, wanawake walio kwenye ndoa (sio wote) sijui wanakumbwa na tatzo gani! Yaani ni warahisi mno kuwagegeda! Yaani ukishaonyesha kumjali, mpigie simu na kumtumia msg kumjulia hali, sijui umeshindaje, how was your day!? Umekula!? Nimekuona leo umependeza. Ukiyafanya haya ni rahisi saana kula mzigo.
Huko maofisini sasa ndio balaa tupu mwanamke anarudi na hasira kumbe amezinguliwa na mchepuko.

Sasa vijana wa dot com wanavyopenda kitonga sasa.
Wanaume mnaofanya hivi ni at your own risk.

Huu ni ukwli mtu japo unamaumivu zaid ya kung'olewa kucha

Kuna mdada alijileta mzima mzima nikamwambia Nina mke kasema kwake sio tatizo,,nilivyozidi kumkazia kumbe ndio nazidi kumfanya azidi kudata juu yangu!

Kuna siku tukaonana mahali katika kumhoji kumbe na yy ni mke wa mtu na wana mpaka mtoto,mdada ukimchek ni mbichi kabisa yani ata miaka 24 sijui kama kafikisha

Namuliza kwa nn ufanye jambo LA hatari namna hyo pia kwa nn uniingize kwenye hatari ya kua na mke wa mtu?

Aisee alichonijibu nilijikuta nachoka ghafla ukizingatia bint mwenyewe namjua ad mama yake nilimuomba ajaribu kukaa mbali na mm japo alinielewa kishingo upande na mda si mda aliondoka kwenda masomoni


Nilichojifunza ni kwamba ukigundua mkeo kachepuka piga chini haraka sana maana hyo ni nyoka na mda wowote anaweza kukufwekelea mbali kama hautamuwahi.

Nitamsamehe mwanamke makosa yote ila la kuchepuka atanisamehe ata kama na mm kanivuma bado sintamsamehe asilan!!!




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamani mpaka inaogopesha, wanawake walio kwenye ndoa (sio wote) sijui wanakumbwa na tatzo gani! Yaani ni warahisi mno kuwagegeda! Yaani ukishaonyesha kumjali, mpigie simu na kumtumia msg kumjulia hali, sijui umeshindaje, how was your day!? Umekula!? Nimekuona leo umependeza. Ukiyafanya haya ni rahisi saana kula mzigo.
Huko maofisini sasa ndio balaa tupu mwanamke anarudi na hasira kumbe amezinguliwa na mchepuko.

Sasa vijana wa dot com wanavyopenda kitonga sasa.
Wanaume mnaofanya hivi ni at your own risk.
ndo maana siku zote nasisitiza TUWALE VIZURI hawa wake zetu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu ni ukwli mtu japo unamaumivu zaid ya kung'olewa kucha

Kuna mdada alijileta mzima mzima nikamwambia Nina mke kasema kwake sio tatizo,,nilivyozidi kumkazia kumbe ndio nazidi kumfanya azidi kudata juu yangu!

Kuna siku tukaonana mahali katika kumhoji kumbe na yy ni mke wa mtu na wana mpaka mtoto,mdada ukimchek ni mbichi kabisa yani ata miaka 24 sijui kama kafikisha

Namuliza kwa nn ufanye jambo LA hatari namna hyo pia kwa nn uniingize kwenye hatari ya kua na mke wa mtu?

Aisee alichonijibu nilijikuta nachoka ghafla ukizingatia bint mwenyewe namjua ad mama yake nilimuomba ajaribu kukaa mbali na mm japo alinielewa kishingo upande na mda si mda aliondoka kwenda masomoni


Nilichojifunza ni kwamba ukigundua mkeo kachepuka piga chini haraka sana maana hyo ni nyoka na mda wowote anaweza kukufwekelea mbali kama hautamuwahi.

Nitamsamehe mwanamke makosa yote ila la kuchepuka atanisamehe ata kama na mm kanivuma bado sintamsamehe asilan!!!




Sent using Jamii Forums mobile app
Alikujibu nn embu funguka
 
Huu ni ukwli mtu japo unamaumivu zaid ya kung'olewa kucha

Kuna mdada alijileta mzima mzima nikamwambia Nina mke kasema kwake sio tatizo,,nilivyozidi kumkazia kumbe ndio nazidi kumfanya azidi kudata juu yangu!

Kuna siku tukaonana mahali katika kumhoji kumbe na yy ni mke wa mtu na wana mpaka mtoto,mdada ukimchek ni mbichi kabisa yani ata miaka 24 sijui kama kafikisha

Namuliza kwa nn ufanye jambo LA hatari namna hyo pia kwa nn uniingize kwenye hatari ya kua na mke wa mtu?

Aisee alichonijibu nilijikuta nachoka ghafla ukizingatia bint mwenyewe namjua ad mama yake nilimuomba ajaribu kukaa mbali na mm japo alinielewa kishingo upande na mda si mda aliondoka kwenda masomoni


Nilichojifunza ni kwamba ukigundua mkeo kachepuka piga chini haraka sana maana hyo ni nyoka na mda wowote anaweza kukufwekelea mbali kama hautamuwahi.

Nitamsamehe mwanamke makosa yote ila la kuchepuka atanisamehe ata kama na mm kanivuma bado sintamsamehe asilan!!!




Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanzoni sikujua madhara ya kuwa in touch na mke wa mtu, nikawa najua ni urafiki tu, tena wakati mwingine namtania leo itakuwa shemeji kakukaza vzr mnoo, kumbe nachochea kuni, siku ya siku mwanamke anafunguka nikamle. Nikawasimulia washkaji wakaniambia mbona hilo la kawaida tu!

Ila nilishajiapiza sitakaa nitembee na mke wa mtu
 
Wakigegedwa wewe inakuhusu nini mind ur business kwani wanajigegeda wenyewe au na wanaume?

Sent using Jamii Forums mobile app
Duuh! Kuna wale wanaume wanaoishi mbali na wake zao sijui wana miyoyo ya aina gani au ndio walioa tu wapate cheti wapite iv?

Unaoa alafu unamuacha mke tena kabichi kabisa unaenda zako kuishi mbali kanajeuzwa shamba la bibi!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanzoni sikujua madhara ya kuwa in touch na mke wa mtu, nikawa najua ni urafiki tu, tena wakati mwingine namtania leo itakuwa shemeji kakukaza vzr mnoo, kumbe nachochea kuni, siku ya siku mwanamke anafunguka nikamle. Nikawasimulia washkaji wakaniambia mbona hilo la kawaida tu!

Ila nilishajiapiza sitakaa nitembee na mke wa mtu
We unawasema hao wakati mwanamke anaishi na mume afu anajitongozesha kwa mwanaume aliye mbali
 
Back
Top Bottom