Jamaa yangu kutoka swazland anahitaji binti

Jamaa yangu kutoka swazland anahitaji binti

Mr. Mbugi

Member
Joined
May 10, 2013
Posts
10
Reaction score
0
kwa binti mrembo miaka 19 hadi 23 awe tayari kuishi swazland,, si mimi ni jamaa yangu anataka kuoa mtanzania. kama upo tayari nicheck ktk namba 0673391036
 
Ningekua na uwezo ningewatusi wote , yaan wewe na huyo jamaa yako
 
kwa binti mrembo miaka 19 hadi 23 awe tayari kuishi swazland,, si mimi ni jamaa yangu anataka kuoa mtanzania. kama upo tayari nicheck ktk namba 0673391036

Unaonaje Ukianza Kwanza Kumtengea Wewe " Nyero " Lako Hilo Kisha Utatupa Ladha Halisi Ya Huyo Mgeni Ili Na Sisi Sasa Tuwasakizie Dada Zetu.
 
kwa binti mrembo miaka 19 hadi 23 awe tayari kuishi swazland,, si mimi ni jamaa yangu anataka kuoa mtanzania. kama upo tayari nicheck ktk namba 0673391036

mpaka mfungue shule tutasikia mengi
 
kwa binti mrembo miaka 19 hadi 23 awe tayari kuishi swazland,, si mimi ni jamaa yangu anataka kuoa mtanzania. kama upo tayari nicheck ktk namba 0673391036

Kama ni jambo jema lililokufurahisha anza kuwauza ndugu zako wa kike, huku iwe ni baada ya kuwataliki hao!
 
Nipite tuu nisije fungua mdomo wangu nikaonekana sina adabu bureee!!!!!
 
Back
Top Bottom