Jamaa yangu anataka kumfumania mke wake leo

Jamaa yangu anataka kumfumania mke wake leo

Dawa ya moto ni moto! Na yeye atafute binti kigoli akapumzike nae
 
Kwani alikua anaenda kumfumania ili iweje? If he had no reason to do it then why plan on doing it afterall?
 
Kashajibu yaliyotokea na uzi mwingine
Bitego7 wawekee linkbwaje wasome maajabu yenu
 
Last edited by a moderator:
Sawa ila mapungufu sio lazima liwe kitandani halafu kumbuka kuna wanawake tu wenye hulka hiyo na tamaa za kijinga

Ndiyo ila pia nyota njema huonekana asubuhi mkuu, namaanisha kuwa mpaka unamuoa mwanamke tayari kuna mambo uneyaona ila wanume wengi hukurupuka na mwisho ndiyo haya hutokea lakini ukijituliza na kusoma mchezo utabaini mengi kabla ya ndoa
 
Mbona yeye wangetaka wangemfumania mara kwa mara? Michoro yake yote inafahamika pia. Ni machachari kwa wake za watu sasa mke wake analipiza kisasi.:msela:
 
Mwambie jamaa kuwa nimeshashtuka leo sitoenda kuonana na mkewe na tunabadilisha guest
 
Dah na unatakiwa uwe na kifua cha uvumilivu na sio cha kibaunsa wakati unaenda
Mara nyingi unafika unakuta manyoa tuu kuku kaliwa na kicheche wewe unaenda tuu kuhesabu manyoya na kumtega kichche ila si kaliwa!!!!! Ha ha ha haaaa
 
Acheni upuuzi maana mwisho ni kilio na kusaga meno! Akimfumania then inakuwaje! Ajiulize yeye hajawahi kutoka nje ya ndoa? Kama hajawahi wajibu wake unatimizwa kwenye ndoa barabara? Mke hakukosa chakula na vitanda kwao! Kuna alichokifata! Kama hakipati atakitafuta nje! Ajichunguze ni wapi anakosea ili ajirekebishe! Watu watasema ooooh vicheche ni vicheche tu! Hilo ntapingana nalo! Tumieni muda wenu kuongeza ufundi na maarifa ya kumridhisha mwenzako. Sio mnadandiana kama mnaiba! Dakika kumi ushashuka kha! Unajijali wewe tuuuu hutaki kujua mwenzako karidhika ama la? Mwambie aende akafumanie na ataachana naye akioa mwingine naye asipotimiza wajibu wa mwanaume kwa mkewe naye atamfumania tu!
 
Jamani leo saa kumi jioni kuna rafiki yangu anaenda kumfumania mkewe. Amepewa information zote kuhusu mke wake na guest ambayo huwa anapenda kuitumia wanapokutanaga na huyo mtu wake.

Sasa hapa ameniuliza nini cha kufanya endapo akifika na kumfumania mkewe aanze na kufanya nini?

Kaeni tayari kwa mrejesho

Kwanza kabisa mshone sare, wewe, huyo mume na marafiki zake.. Halafu mkodishe matarumbeta na mtu wa kumsema..mtatisha kinoma yani
 
Jamani leo saa kumi jioni kuna rafiki yangu anaenda kumfumania mkewe. Amepewa information zote kuhusu mke wake na guest ambayo huwa anapenda kuitumia wanapokutanaga na huyo mtu wake.

Sasa hapa ameniuliza nini cha kufanya endapo akifika na kumfumania mkewe aanze na kufanya nini?

Kaeni tayari kwa mrejesho

huyo jamaa hana akili kabsa, kwani asimwambie tu kama amejua huo mpango, yaan akienda gesti si atakuwa tayari kama ni ukimwi amekwisha ambukizwa? aachane na mpango huo kabsa unaweza kuwa xa hatari kwake pia
 
Mi namshauri amuangalie mwenzake Kwa makini anchomganyia mkewe ili ajue mapungufu yake yako wapi ajirekebishe kupitia msela aendelee na mkewe kama kawa
Kuna jamaa aliwahi kupiga chabo nusu alie maana jamaa lilikuwa nimemkunja mke wake wakati linasimamia show kiasi kwamba mwenye mke akawa anajua jamaa linafanya mauaji kumbe n manjonjo kitandani wakati yeye alikuwa anapiga mapigo yetu ya kibusara
 
Back
Top Bottom