Jamaa yangu anataka kumfumania mke wake leo

Jamaa yangu anataka kumfumania mke wake leo

Kama anaujasiri aende akamshukuru huyo mwanaume anayemkaza mke wake bureeeeeee......afu aishir zake...mke akirudi nyumban basi huyo nundaaaa...lazima akajistaki kwao
 
Anaenda kufumania ili aweje au apate nini??????? kama mwanamke kachepuka ajue kwake kuna kitu kinamisi pesa au nguvu za kiume.

Akae tu aboreshe hayo ili mwanamke atulie,, asiende kujidhalilisha huko bure.

Kama mwanamke anaona jamaa hana pesa au nguvu za kiume kwa nini asiondoke moja kwa moja aende kwa hao wenye hivyo vitu badala yake anamng'ang'ania mume wake? Acha unafiki.

Mtu kama unaona mwenza wako hakufai uamuzi wa busara ni kuachana uende kwa hao wanofaa kinyume chake ni unafiki.
 
Kama mwanamke anaona jamaa hana pesa au nguvu za kiume kwa nini asiondoke moja kwa moja aende kwa hao wenye hivyo vitu badala yake anamng'ang'ania mume wake? Acha unafiki.

Mtu kama unaona mwenza wako hakufai uamuzi wa busara ni kuachana uende kwa hao wanofaa kinyume chake ni unafiki.


Aisee!!

Lakini kwani wewe hujui watu wa aina hii ni ving'ang'anizi sana????????????
Kwanza ndio maana kajua mkewe anatoka maana bila shaka anaishi kwa wasiwasi,
Mwanaume wa kweli anajiamini sana, hana shaka, maana anajua anamtimizia mwanamke vyote hivo nje hakuna jipya.
 
Jamani leo saa kumi jioni kuna rafiki yangu anaenda kumfumania mkewe. Amepewa information zote kuhusu mke wake na guest ambayo huwa anapenda kuitumia wanapokutanaga na huyo mtu wake.

Sasa hapa ameniuliza nini cha kufanya endapo akifika na kumfumania mkewe aanze na kufanya nini?

Kaeni tayari kwa mrejesho

tuleteeee mlisho nyuma (feedback) hapa saa kumi si imeshapita??
 
ndungu nadhan unaongea usichokijua,, yaani ni mke wako wa ndoa unakuwa unajua kabisa mida flani mkeo ana appointment ya kwenda kuliwa huko nje nå njemba flani halafu unamwacha anaenda kugegedwa vizuuri anardi nyumbani eti hamlali pamoja unasubiri mpaka uite wazee waje wawasuruhishe? utakuwa ni zaidi ya ----- Hata kama nilibwata sio kihivyo bac

Kweli mkuu,Mwanaume taahira au kichaa ndio anaweza kuendelea kuishi na huyo mke,eti waitwe wazee...
 
Mwambie asiende na mtu mwingine yeyote ila yeye peke yake, kisha akiwakuta sifanye jambo lolote ahakikishe tu kwamba mke wake ameuona na amejua na huyo mgoni wake pia. Kisha arudi nyumbani kupumzika, mke wake akirudi nyumbani asimsemeshe chochote kuhusu tukio. Na aendelee na maisha na mke wake kama kawaida. Kwa kufanya hivi mke wake atajiuliza maswali mengi yasiyo na majibu na ni psychological torture kwa mke wake na hatorudia tena ila mwisho wa siku amsamehe.

Unashauri amsamehe ingekuwa wewe ungemsamehe? Kama ndio basi Hongera.
 
Eti eeehhh usikute anakosa dushelele ama mkwanja

Usikariri mara nyingine hata Mwanamke akipata hayo yote kama ni malaya/msaliti atatoka tu nje ya ndoa "Mwanamke Mpumbavu huivunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe"
 
Ndiyo angalie Kwa umakini asiwe na hasira ya kufumania awe na furaha kuusoma mchezo unaomkimbiza mama nyumbani

Una uhakika gani kama hilo ndilo linalomfukuza? Nani kakuambia wote wanaoisaliti ndoa ni hawaridhishwi? Usikariri mkuu,kama mwanamke ni mhuni/msaliti hata umpe nini atatoka nje kwahiyo usifikirie tu hiyo sababu moja,wengine wanadanganywa na story za wenzao.
 
Hapo umenena, afuate ushauri huo, mambo yakumpiga mgoni wakati labda yeye ndio chanzo cha mke kutoka hayakubaliki.

Wakati labda yeye ndio chanzo cha mke kutoka...na vipi kama Mume wake si chanzo na anamridhisha?
 
Kama mwanamke anaona jamaa hana pesa au nguvu za kiume kwa nini asiondoke moja kwa moja aende kwa hao wenye hivyo vitu badala yake anamng'ang'ania mume wake? Acha unafiki.

Mtu kama unaona mwenza wako hakufai uamuzi wa busara ni kuachana uende kwa hao wanofaa kinyume chake ni unafiki.

Kula like kubwa mkuu
 
usidiriki kufumania kama huna ubavu wa kumuacha mlengwa,...over kama mnaelewa
 
Anaenda kufumania ili aweje au apate nini??????? kama mwanamke kachepuka ajue kwake kuna kitu kinamisi pesa au nguvu za kiume.

Akae tu aboreshe hayo ili mwanamke atulie,, asiende kujidhalilisha huko bure.
unadhani ni simply vyote kuwa perfect? kwann mke asiwe mvumilivu au unataka kusema huyo mwanamke yuko perfect?
 
Kama hana watoto..wala asipate tabu kwenda gest kuumia moyo awe tu na uhakika kua mkewe yupo gest amtumie sms kua nimejua upoo gest na mwanaume naomba usirud nyumban ntakuua kaa ukoukoo mwanamke akiogopa asipokuja jamaa auze kila kitu adi nyumba atokomee mbalii afu umtumie sms tena badae bby nimekusamehe mke wangu waeza rud nyumban
 
Una uhakika gani kama hilo ndilo linalomfukuza? Nani kakuambia wote wanaoisaliti ndoa ni hawaridhishwi? Usikariri mkuu,kama mwanamke ni mhuni/msaliti hata umpe nini atatoka nje kwahiyo usifikirie tu hiyo sababu moja,wengine wabananganywa na story za wenzao.

Mkuu ni naamini uyasemayo lakini pia sababu ya mwanao kukodolea macho ubwbwa kwa jirani wakati kauacha nyumbani jua fika mwanao hajashiba kama umempa mapenzi ya dhati mkeo Kwa upendo kamwe hawezi kukusaliti kumbuka mmeoana Kwa sababu mmeridhiana katika upendo sasa ukiona mume au Mke kachepuka tambua kuna mapungufu makubwa ndani ya ndoa
 
Mkuu ni naamini uyasemayo lakini pia sababu ya mwanao kukodolea macho ubwbwa kwa jirani wakati kauacha nyumbani jua fika mwanao hajashiba kama umempa mapenzi ya dhati mkeo Kwa upendo kamwe hawezi kukusaliti kumbuka mmeoana Kwa sababu mmeridhiana katika upendo sasa ukiona mume au Mke kachepuka tambua kuna mapungufu makubwa ndani ya ndoa

Sawa ila mapungufu sio lazima liwe kitandani halafu kumbuka kuna wanawake tu wenye hulka hiyo na tamaa za kijinga
 
Back
Top Bottom