princemikazo
JF-Expert Member
- Jan 10, 2019
- 2,194
- 2,063
I get Ya buddah.Mahusiano,Mapenzi na urafiki
baada ya miaka 10 tutaona mengi zaidi ya hayaHuu ni ukatili uliopitiliza aseeh..!!Yaani uyu chalii nikimwona peponi nahama coz ntajua ndo motoni,Aseeh,,but cha kushukuru katoto ni kazima.
@ChaliiYaKijengeJuu.
Daah.!!So sad.Huyo alitaka ku save gharama za chakula alishwe na Jamhuri.
ni wapi?Huu ni ukatili uliopitiliza aseeh..!!Yaani uyu chalii nikimwona peponi nahama coz ntajua ndo motoni,Aseeh,,but cha kushukuru katoto ni kazima.
@ChaliiYaKijengeJuu.
FtSidhan ka nikwel
Kwanza haipiti na hakuna raha
FtSidhan ka nikwel
Kwanza haipiti na hakuna raha
Alibaka au alitaka kukabaka hivi madame sky unaamini hilo?Huyo alitaka ku save gharama za chakula alishwe na Jamhuri.