Jamaa wa miaka 50 abaka katoto ka miezi 7.

Jamaa wa miaka 50 abaka katoto ka miezi 7.

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Posts
2,194
Reaction score
2,063
Huu ni ukatili uliopitiliza aseeh..!!Yaani uyu chalii nikimwona peponi nahama coz ntajua ndo motoni,Aseeh,,but cha kushukuru katoto ni kazima.


@ChaliiYaKijengeJuu.
 

Attachments

  • rp.JPG
    rp.JPG
    24.5 KB · Views: 58
Sidhan ka nikwel
Kwanza haipiti na hakuna raha
 
Mashangingi yapo mtaani mengi tuu Kucha kutulingishia zao TIGO. Yeye ajayaona kafuata kitoto!..
 
Aggghhhhhhhh......[emoji51] [emoji51]
Gad'dem...[emoji45] [emoji45]
Sijui kwanini hata nimesoma huu uzi..
 
Huyo alitaka ku save gharama za chakula alishwe na Jamhuri.
Alibaka au alitaka kukabaka hivi madame sky unaamini hilo?
.
Yani uume mkubwa wa mzee wa miaka 50 uzame kwa mtoto mchanga vile si kitakuwa ndiyo kifo chake sasa
 
Back
Top Bottom