Jamaa kampa demu mimba halafu kamkimbia

Jamaa kampa demu mimba halafu kamkimbia

Dogo leo Imenibid nikomment kwenye Uzi wako maana nlishagundua chai zako zilizokolea Tangawizi muda sana ndo maana wakati mwingine huwa hata sishangaiki kufungua Nyuzi zako..

Nasema hivi acha kujitakia umaarufu kwa mada zako za chai za mapenzi kila kukicha apa mmu...


Huo muda utumie kutafuta hela achana na mambo ya kivulana bwana mdogo.

Ukikua utaacha....



Asante..
 
Dogo leo Imenibid nikomment kwenye Uzi wako maana nlishagundua chai zako zilizokolea Tangawizi muda sana ndo maana wakati mwingine huwa hata sishangaiki kufungua Nyuzi zako..

Nasema hivi acha kujitakia umaarufu kwa mada zako za chai za mapenzi kila kukicha apa mmu...


Huo muda utumie kutafuta hela achana na mambo ya kivulana bwana mdogo.

Ukikua utaacha....



Asante..
Sawa gasho

Sent from my SM-J260T1 using JamiiForums mobile app
 
Mwanamke kamuua mpaka mwanaye aliye tumboni mwake halafu bado mshkaji anamuita wife material, eti ana heshima, ana tabia nzuri na mpole..... huyo ni muuaji mkubwa sana na hafai kupewa hata moja ya hizo sifa. Big up sana kwa wanawake ambao wamepambana na ujauzito japo walikanwa mpaka na familia zao na hawakufikia kutoa mimba.
 
Back
Top Bottom