Jamaa kampa demu mimba halafu kamkimbia

Jamaa kampa demu mimba halafu kamkimbia

1. Kumtamani na kutembea na mpenz wa rafki yako na bila aibu ukaenda kumwambia rafiki yako,
Hili Ni kosa kubwa Sana umefanya na halisameheki kamwe.

Rafki yako kakujibu TU kisiasa kwasababu dem hajampenda,

ila tambua One day,
jamaa Atatafta nafas ata kurevenge kwa mwanamke wako unayempenda kwa dhati na nna uhakika itakuuma kwelikweli.

2. Kumuoa Dem alowahi kutembea na rafiki yako,
Aisee hili Ni kosa kubwa Sana unaenda kufanya na litakugharimu Sana coz maex always hawaachani kirahisi hivyo unavodhani.

Ukiona watu wanaenda mikoani uko mbali kutafta wanawake sio kwamba wanakua vichaa, Ni heshima TU ifate mkondo.

Siwez kuja kumtambulisha MKE wangu kwa mwanaume ambae nnajua anaujua uchi wake in&out, haileti heshima kabisa.

Ata na wewe ukinitambulisha kwa mkeo ambae nilishawahi kupita nae, ile heshima ya ushemeji haiwezi kuja.

Zaidi zaidi ntakua nawaza allivokuaga ananikatikia mauno kunako 6×6
Daaah mkuu umeongea maneno mazito sema nimekuelewa mkuu nimekuelewa mkuu[emoji122][emoji122]

Sent from my SM-J260T1 using JamiiForums mobile app
 
Acha udomo zege ..

Muda wote ulikuwa unamtamani demu wa rafiki yako ...


Mimi nasmema hivi ,kama unataka muendelee kuwa marafiki na jamaa yako achana na huyo demu mara moja....

Unaonesha hadharani kuwa ulikuwa unamtaka Toka kipindi wako na rafiki yako ...


Acha kuwa timbulo ,tafuta demu wako ,unatengeneza bifu na rafiki yako aiseee
Kwanza hii tabia ya mapenzi wa rafiki zake Ni mbaya Sana,

Itasababisha rafiki zake wa karibu waishi nae kwa tahadhari Sana maana anaonyesha ana umate umate Sana kwa shemeji zake.

Hii Ni tabia mbaya Sana kwa mwanaume aliepevuka kiakili.
 
Binafsi Mimi hata iweje,
Kamwe Siwezi kutembea na mwanamke aliewahi kua na mahusiano na rafiki yangu yoyote yule.
Hata Kama wameshaachana kwa talaka au kimtaa mtaa TU.

Kiurafiki,
Inavunja kabisa ile kuheshimiana na kuaminiana.

Maana kwa kawaida,
Rafiki yako akishaanza kumtamani au kutembea mpenz wako Lazima TU ipo siku atakusnitch kwenye mambo yako mbalimbali

Iyo Ni kwasababu Kuna maslah flan flan Yuko nayo kwa mtu wako wa ndani.
 
Naona simba kashakula nyama fisi ndio unaisogolea mizoga sasa iliyobaki...!

Acha tamaa... kinachokusumbua ni uchu wa ngono not real love

kwa maelezo yako tu hutaweza kuishi na huyo duu ambaye kama hiyo story ni ya kweli atakusumbua sana kwenye mahusiano yenu maana amesha athirika kisaikolojia ,

na hata kukubali kuwa na wewe pengine sio akili yake tusubiri azinduke..

haiwezekani mtu akatoe mimba kesho ajiingize kwenye mahusiano na rafiki wa mpenzi wake...
Labda ni malaya au mdangaji?
 
Kwanza tambua ukimuoa uyo mwanamke hakutakua na heshima pindi jamaa yako atakapokuja kwako. Au mmekutana mahali na mkeo yupo apo

Na ukijifanya kichwa ngumu ukamkaribisha kwako,
tambua hata Kama atakaa nae Kama shemej yake wa kawaida.

Mbali na stori mbalimbali watakazopiga,

Tambua,
Lazima TU jamaa yako atamuuliza uyo mkeo Kama unakibamia au lah!
 
Naona simba kashakula nyama fisi ndio unaisogolea mizoga sasa iliyobaki...!

Acha tamaa... kinachokusumbua ni uchu wa ngono not real love

kwa maelezo yako tu hutaweza kuishi na huyo duu ambaye kama hiyo story ni ya kweli atakusumbua sana kwenye mahusiano yenu maana amesha athirika kisaikolojia ,

na hata kukubali kuwa na wewe pengine sio akili yake tusubiri azinduke..

haiwezekani mtu akatoe mimba kesho ajiingize kwenye mahusiano na rafiki wa mpenzi wake...
Labda ni malaya au mdangaji?
Jamaa anamihemko sana, itamcost
 
Inategemea na akili ya mwanamke
Kumuoa mwanamke unayedhania kuwa ni wife material sio dhambi, tena mkuu unaweza kujikuta ukawa umeokota dodo kwenye mlimao.
Kuhusu kumuoa nakushauri umuoe, huyo rafiki yako hakuwa na mipango na huyo mwanadada. Mifano ipo mingi uswahili watu wanaoana na wanazeeshana kwa mifumo Hiyo²
Kuvunja urafiki sio shida hasa unapokuwa unajitengenezea mstari ulionyooka katika maslahi mapana ya maisha yako na familia kwa ujumla. Fanya kile nafsi yako inapenda mkuu. Na ukumbuke kuwa tunaishi mara 1 tu katika hii dunia
 
Yaani bibie apigwe mimba na mwanao, halafu jamaa amkimbie na wewe uchukue mzigo kirahisi rahisi hivyo.

Kuna shida mahali, either kwako, kwa bibie au kwenu nyote.

Kuwa makini sana. Huenda kuna jambo zito anaandaliwa mwenzio kupitia wewe.
 
Back
Top Bottom