Jamaa apanda juu ya mnara na kugoma kushuka

controler

JF-Expert Member
Jul 3, 2012
1,560
1,500
Option 1. Chukueni Shehe amsomehe HITMA hapo chini alafu akimaliza mwambieni aruke.

Option 2. Waitwe mafundi waanze kuufungua huo mnara aanguke nao.

Option 3. Mtungueni na manati muone kama atakwepa mawe! akikwepa mjue anatishia nyau achaneni nae endeleen kuchapa kazi za maendeleo baadaye atashuka na kukuta maisha magumu zaid
 

morphine

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
3,374
2,000
Option 1. Chukueni Shehe amsomehe HITMA hapo chini alafu akimaliza mwambieni aruke.

Option 2. Waitwe mafundi waanze kuufungua huo mnara aanguke nao.

Option 3. Mtungueni na manati muone kama atakwepa mawe! akikwepa mjue anatishia nyau achaneni nae endeleen kuchapa kazi za maendeleo baadaye atashuka na kukuta maisha magumu zaid

umeniacha hoi sana hahaha
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,784
2,000
Option 1. Chukueni Shehe amsomehe HITMA hapo chini alafu akimaliza mwambieni aruke.

Option 2. Waitwe mafundi waanze kuufungua huo mnara aanguke nao.

Option 3. Mtungueni na manati muone kama atakwepa mawe! akikwepa mjue anatishia nyau achaneni nae endeleen kuchapa kazi za maendeleo baadaye atashuka na kukuta maisha magumu zaid
Option ya tatu nimeipenda sana!
 

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,479
2,000
Simplified! DSC_081011.jpg
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,614
2,000
atafutwe dumu mwenye figa uswahilini ajengewe kapaspot size fasta chini ya huo mnara, muwekeeni maji ya kuoga huyo dem muacheni aoge humo kwa tarrrrrtiiiibu huku huyo mgomi akiangalia, mtamuokoa ndugu yenu kirahisi.

ONYO
msionyeshe kuangalia wala kufuatilia tukio hilo mapaka atakapokuwa ameshuka.
 

mlambivu

Senior Member
Mar 20, 2013
149
195
Clouds fm wametangaza:amesema hashuki mpaka rais kikwete aende akamsikilize shida yake.

Inadaiwa amedhulumiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom