Jamaa afumaniwa akiwa na mkewa wa jirani yake

Jamaa afumaniwa akiwa na mkewa wa jirani yake

MstahikiMeya

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Posts
1,633
Reaction score
561
Mkazi wa Mtaa wa Lagos, Wazo Mivumoni, Msitu wa Pande jijini Dar es Salaam, Nuru Makala ‘Baba Eliza' (42) Jumatano iliyopita alikumbwa na majanga baada ya mwanaume aliyejulikana kwa jina la Yusuf Ally ‘Mgosi wa Ndima' kudai amemfumania Baba Eliza akiwa na mkewe ambaye jina halikupatikana.

Tafrani hiyo ilijiri usiku wa Jumatano iliyopita,Juni 18, mwaka huu kwenye nyumba yake iliyopo Mtaa wa Lagos, Msitu wa Pande.Usiku wa tukio, Oparesheni Fichua Maovu ‘OFM' ilikuwa katika harakati za kusaka matukio katika Jiji la Dar, ndipo ilipokumbana na kelele za watu waliokuwa wakijibizana.

Ilibidi OFM itie timu kwenye nyumba hiyo na kukutana na chanzo kimoja kilichodai kuwa baba mwenye nyumba hiyo anadai kumfumania jirani yake na mkewe kitandani.
 

Attachments

  • 1403514882860.jpg
    1403514882860.jpg
    80.1 KB · Views: 1,459
Mmmh hii tabia ya kupigwa picha za mafumanizi ndo kuwapa funzo au uzalilishaji tu!!
 
Kuna jamaa kwny jukwaa mmu aliipost kwamba jirani yake anamlia mkewe na alikuwa amepanga fumaniz... isije ndyo hili fumanizi!!
 
Hahah Hapo kimiyo anasema "i don't give a f***k " 🙁
 
Duhh,hii ndio kiboko.
Lazima ahame eneo,yaani mke wa Jirani yako?
Kweli wazinifu aibu hawana kabisaaa.
Unajua sio jamaa kwambaa metulia hana wasi,ila tatizo ni kwamba ukifumaniwa unakuwa kama ndongocha au msukule,yaani hapo hata hajui yupo wapi.
Kasi kweli,ila inavyoonekana kwa mazingira ya picha ni kwamba jamaa inaonekana alikuwa anamsumbua huyo Dem sasa akamuambia mmewe ndio wakaweka mtego wa kumdhalilisha.
Lakini nia aibu sana,fumba macho fanya kama vile ni wewe mtaani,je ukihama utahamia wapi,na mbaya zaidi picha hii hadi wajukuu na vitukuu na hadi ukifa bado inabakia
 
Mmmh hii tabia ya kupigwa picha za mafumanizi ndo kuwapa funzo au uzalilishaji tu!!
I like it bila shaka what else has to be done to them?
Ila kunakitu kinaniuma kidogo kwanini huyo mwanamke sura maji ya kunywa kabisa haina hata kovu ili hali jamaa yeye kachezea za kutosha? Hu ni oenevu kabisa....kama ni kichapo wote wachezee tena cha kutosha na kama ni marinda wote wafumuliwe!
 
Mkazi wa Mtaa wa Lagos, Wazo Mivumoni, Msitu wa Pande jijini Dar es Salaam, Nuru Makala ‘Baba Eliza’ (42) Jumatano iliyopita alikumbwa na majanga baada ya mwanaume aliyejulikana kwa jina la Yusuf Ally ‘Mgosi wa Ndima’ kudai amemfumania Baba Eliza akiwa na mkewe ambaye jina halikupatikana.

Tafrani hiyo ilijiri usiku wa Jumatano iliyopita,Juni 18, mwaka huu kwenye nyumba yake iliyopo Mtaa wa Lagos, Msitu wa Pande.Usiku wa tukio, Oparesheni Fichua Maovu ‘OFM’ ilikuwa katika harakati za kusaka matukio katika Jiji la Dar, ndipo ilipokumbana na kelele za watu waliokuwa wakijibizana.

Ilibidi OFM itie timu kwenye nyumba hiyo na kukutana na chanzo kimoja kilichodai kuwa baba mwenye nyumba hiyo anadai kumfumania jirani yake na mkewe kitandani.

Kwanini kapigwa?
 
Mkazi wa Mtaa wa Lagos, Wazo Mivumoni, Msitu wa Pande jijini Dar es Salaam, Nuru Makala ‘Baba Eliza’ (42) Jumatano iliyopita alikumbwa na majanga baada ya mwanaume aliyejulikana kwa jina la Yusuf Ally ‘Mgosi wa Ndima’ kudai amemfumania Baba Eliza akiwa na mkewe ambaye jina halikupatikana.

Tafrani hiyo ilijiri usiku wa Jumatano iliyopita,Juni 18, mwaka huu kwenye nyumba yake iliyopo Mtaa wa Lagos, Msitu wa Pande.Usiku wa tukio, Oparesheni Fichua Maovu ‘OFM’ ilikuwa katika harakati za kusaka matukio katika Jiji la Dar, ndipo ilipokumbana na kelele za watu waliokuwa wakijibizana.

Ilibidi OFM itie timu kwenye nyumba hiyo na kukutana na chanzo kimoja kilichodai kuwa baba mwenye nyumba hiyo anadai kumfumania jirani yake na mkewe kitandani.

Hebu tuelezane ukweli: Hapo ni nanialiyefumaniwa?
Hivi unapomkuta mtu na mkeo wewe anyekuhusukati ya hao wawili ni yupi?
Wewe unapodai umemfumania mwanamume mwenziomaana yake nini.. kwamba yeye ndio mkeo? Au yeye mume wako? Hii mitazamo ya kumbebeshalawama mtu asiyekuhusu na kumwacha mkeo aliyekuaibisha na kukusaliti, ni butu, potpofu, ufinyu wa fikra na wa kuonyeshaunawivu kwa mtu anayekuzidi kwa jambofulani katika maisha yako…DEAL WITH YOUR WIFE – HUYO NDIYE ULIYEMFUMANIA……FOOL!

 
Back
Top Bottom