Jakaya anahitaji semina elekezi


P

Ptz

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
478
Likes
131
Points
60
Age
39
P

Ptz

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
478 131 60
Salamu Wanajamvi! katika zile semina elekezi za Rais Jakaya Kikwete tangu mwaka 2006, William Ngeleja, Adam Malima na David Jairo hawakuwepo? Kama walikuwepo, mteule wao JK anauchukuliaje utendaji wao?

Nadhani yeye mwenyewe anahitaji semina elekezi ili naye ajifunze kuwawajibisha watendaji au wateule wabovu aliowapa dhamana ya kuongoza wazara na taasisi zake mbalimbali serikalini.Watanzania wamechoshwa na semina hizi kwa kuwa hazina tija kwa taifa na badala yake Rais mwenyewe ndo apewe semina elekezi.

NAOMBA KUWASILISHA
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Salamu Wanajamvi! katika zile semina elekezi za Rais Jakaya Kikwete tangu mwaka 2006, William Ngeleja, Adam Malima na David Jairo hawakuwepo? Kama walikuwepo, mteule wao JK anauchukuliaje utendaji wao?

Nadhani yeye mwenyewe anahitaji semina elekezi ili naye ajifunze kuwawajibisha watendaji au wateule wabovu aliowapa dhamana ya kuongoza wazara na taasisi zake mbalimbali serikalini.Watanzania wamechoshwa na semina hizi kwa kuwa hazina tija kwa taifa na badala yake Rais mwenyewe ndo apewe semina elekezi.

NAOMBA KUWASILISHA
Yaelekea mshikaji anaogopa Li-mfumo.
 
M

musobogo

Senior Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
107
Likes
90
Points
45
M

musobogo

Senior Member
Joined Sep 13, 2010
107 90 45
Jamaa ni kilaza. wote aliowaweka hata nguvu ya kuwa-challange na ndo maana anawaogopa. Kwanza hapo alipo hajui hata ni maana ya kuwa rais.
 
Blandes

Blandes

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
245
Likes
18
Points
35
Age
28
Blandes

Blandes

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
245 18 35
We mtu ambae ajui,kwanini watanzania ni maskini utaelimisha vpi?na washasema serikali legelege unafikiri kuna nini hapo
 
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
Kikubwa wanachofanya kt hizo semina ni kugawana fedha za walipa kodi. Wanatafuta kila njia ya kuendelea kutunyonya.
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Semina elekezi saa ngapi wakati yupo busy Marekani saa hizi??
yupo busy na 50 cent
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
attachment.php?attachmentid=37739&d=1316788018


Nakubaliana kabisa nawe maana nchi inavyokwenda haijatulia kabisa halafu yeye kila kukila anapanda pipa kwenda kustarehe na vimwana huko majuu, wakati wananchi wako gizani, tutafika kwa hali hii?
 

Forum statistics

Threads 1,215,539
Members 463,264
Posts 28,551,678