Jaji Werema ageuka waziri wa mambo ya ndani

Jaji Werema ageuka waziri wa mambo ya ndani

Jaji werema anachangia hoja ya wizara ya mambo ya ndani. Anachofanya ni kuzungumzia hotuba ya mhe g lema aliyoitoa jana. Je amegeuka kuwa waziri wa mambo ya ndani? Yupo live anaongea sasa.

Kweli Chadema mna kazi kubwa. Mimi nafikiri mtoa mada ulitakiwa ujue NINI KAZI YA MWANASHERIA MKUU PALE BUNGENI? nafikiri unajuwa wazi kuwa yeye si mbunge, jiulize ana kazi gani pale mjengoni?
 
Kweli Chadema mna kazi kubwa. Mimi nafikiri mtoa mada ulitakiwa ujue NINI KAZI YA MWANASHERIA MKUU PALE BUNGENI? nafikiri unajuwa wazi kuwa yeye si mbunge, jiulize ana kazi gani pale mjengoni?
Umefuatilia bunge lakini au unakurupuka kuchangia usichokijuwa?
 
Amesema eti anaangalia uwezekano wa ku-regulate haki ya Maandamano.


Hahahahaha ameshamaliza kuregulate donda sugu la idara yake inayopitia na kuridhia za mikataba mibovu ambayo inayoliingiza taifa katika hasara.
 
Pamoja na ubabe na uwezo mkubwa wa kutumia vyombo vya dora alionao Gaddafi , Bado wananchi wake wanaendelea kufanya maandamano ya kumuondoa madarakani. Tanzania ipo chini ya uangalizi wa umoja wa mataifa UN na kwamisingi hiyo maandamano ya haki na amani yanaweza kufanyika wakati wowote kwani hilo ni mojawapo ya haki za mwanadamu .
 
anataka aregulate haki ya maandamano ay kupinga mgao wa umeme ? beii ya mafuta kuwa juu?nauli kupanda an gharama za maoisha kuwa juu? au kwa vile yeyey yupo ndani ay gari la kodi za wananchi basi ndio keshasahau mweney njaa?cheo ni dhamana .. wamwangalie m,wenzao Mubarak sasa hivi yuko wapi
 
Pia alichomekea kua eti yeye ni mkatoliki mkristo safi sijui alikua anamaanisha nini kuhusu ukristo wake?
 
bora wanaanza kujipambanua mapema,tukishachukua nchi tusisumbuke kuwatafuta,..kumbe lazima uwe na kadi ya kijani na njano ndio upate ajira serikalini???huyu mwanasiasa huyu...nashukuru tumemfahamu mapema
 
Kweli Chadema mna kazi kubwa. Mimi nafikiri mtoa mada ulitakiwa ujue NINI KAZI YA MWANASHERIA MKUU PALE BUNGENI? nafikiri unajuwa wazi kuwa yeye si mbunge, jiulize ana kazi gani pale mjengoni?
wewe ulishachukua uraia wa yemenia mambo ya tz yanakuhusu nini??mapambano yalikushinda,..hatuhitaji tuition yako...
 
Leo Mwanasheria mkuu Ameamua kuonyesha msimamo wake kwa kuiponda CHADEMA juu ya maandamano na akatoa ufafanuzi wa Kisheria kuwa matokeo ya uchaguzi yanapingwa kwa kupelekwa mahakamani na SIYO kwa Maandamano.Ila Ameshindwa kutoa ufafanuzi wa kisheria inasema vipi juu ya Maandamano.
Nawasilisha

Huyu JAJI atakuwa mbumbumbu kuliko hata shamba boy wangu.....mahakama gani wakati matokeo yakishatangazwa basi tena mtu anakuwa Rais? Halafu nani kamwambia maandamano ni kupinga uchaguzi?
 
Back
Top Bottom