Jaji Warioba, ame-fit viatu vya mzee Mandela

Jaji Warioba, ame-fit viatu vya mzee Mandela

ccm wamekataa maadili ya uongozi, wamekataa tunu za taifa, wamekataa wabunge wawatumikie wananchi badala ya serikali, pia wamekataa wananchi wawe na power of say.
Na bado kuna wendawazimu wanaiunga mkono katiba ya chenge na sita!!!!!?????
 
Warioba ni mfia wananchi wanyonge, mpinga ubaguzi na mzee wa Heshima

kwasasa tz hakuna kiongozi mkubwa anayeweza kusimamia anachoamini yeye kama mzee SINDE WARIOBA hakuna mkapa alitaka kufanya birthday yake tu alitishwa akanywea. bug up MZEE WARIOBA hakuna wakukulipa haya ila ni MWENYEZI MUNGU PEKE
 
Back
Top Bottom