Jaji Mtungi inabidi tukae kikao! Yamemshinda

Jaji Mtungi inabidi tukae kikao! Yamemshinda

Yatima hadeki?mfungwa hachagui gereza?
Housegirl anaaamua kazi za kufanya na kijana wa ng'ombe anaruka ruka kwenye sofa,

Tangu liiini?
 
Watu wanayachukia maandamano kuliko wanavyouchukia umaskini wa watanzania..
Wanayachukia au wanayaogopa. Kuna tofauti kubwa kati ya kuchukia na kuogopa. Sababu ya kuogopa ni kwa kuwaogopa ccm. ccm wanaogopehsa ili kupendwa kwao kuwe kwa kulazimusha. Hapa Uhuru haupo.
 
Tatizo ni kwamba kauli ya mheshimiwa ilitolewa tu bila kupima madhara yake. Walipokuwa wanazuia siasa ni kama hawakujua kuwa hata chama chao ni chama cha siasa na hivyo kinahitaji kufanya shughuli za kisiasa ili kudumisha uhai wake. Ukweli huwezi dumisha uhai wa chama cha siasa kwa kutegemea kufanya siasa mwezi mmoja kila baada ya miaka mitano. Wametoa kidonge kumbe hata wao wanatakiwa kumeza sasa kumeza kwao imekuwa chungu, badala yake wanakuja na sababu kibao kuhalalisha double standard yao.
 
Huyu jaji anachofanya ni kuupoteza muda ili mwisho wa siku aseme, "tulikuwa kwenye visibility study ya kuona namna ya kukutana na eneo la kukutania". Mutungi, wewe una sheria na mamlaka. Hebu zitumie hizo sheria kwa ukamilifu wake ili mwisho wa siku kila chama kiwajibike kikamilifu na visivyoendana na kukiuka uvifute kama sheria inavyokudai. Vinginevyo, step aside tucross floor kwenye cross examination mahakamani tukiitetea escrow. Wajibika au achia ngazi.
 
Nachukua nafasi hii kutangaza kumdharau moja kwa moja Francis Mutungi kwa kipindi chote alichobakiwa nacho hapa duniani .
Siri ya mutungi ajuae kata.ndio maana tunadai katiba mpya.hizi nafasi ziajiriwe na katiba ya nchi.sawa na ajira ya raisi chini ya katiba,kuondoa hizi hofu na kuficha uovyu unaopelekea taifa madhara makubwa,inaudhi sana sana ni Haki huyu kudharauliwa
 
Ukiua upinzani ni wakina nani watatoa mawazo mbadala na fursa ya vyama mbadala?

Hapa sioni sababu ya kufikiria kuua upinzani bali wafikirie jinsi ya kufanya shughuli pamoja ili kuendeleza Tanzania yetu
Bungeni eti kambi ya upinzani inapangiwa cha kusema, kwa kumuogopa Malaika.
 
Ukiua upinzani ni wakina nani watatoa mawazo mbadala na fursa ya vyama mbadala?

Hapa sioni sababu ya kufikiria kuua upinzani bali wafikirie jinsi ya kufanya shughuli pamoja ili kuendeleza Tanzania yetu
Lengo lao ni kuua upinzani.
 
Back
Top Bottom