Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,428
- 139,477
Jaji Mtungi na mlezi wa vyama vya siasa yameanza kumshinda!
Amenukuliwa na magazeti akisema kuwa suala la mkanganyiko wa kufanya mikutano ya kisiasa ni suala la sekretariat na sio la kwake peke yake.
Ameyasema hayo baada ya kutaitiwa na waandishi wa habari kuhusu kauli za Magufuli na mikutano ya Ole Sendeka huko Arusha.
Wakati huo huo Ole Sendeka amejibu kuwa anatekeleza ilani ya CCM inayotaka viongozi wafanye ufuatiliaji wa utekelezaji wa ilani
Amenukuliwa na magazeti akisema kuwa suala la mkanganyiko wa kufanya mikutano ya kisiasa ni suala la sekretariat na sio la kwake peke yake.
Ameyasema hayo baada ya kutaitiwa na waandishi wa habari kuhusu kauli za Magufuli na mikutano ya Ole Sendeka huko Arusha.
Wakati huo huo Ole Sendeka amejibu kuwa anatekeleza ilani ya CCM inayotaka viongozi wafanye ufuatiliaji wa utekelezaji wa ilani