Jaji mstaafu hajui TZ ina mikoa mingapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji mstaafu hajui TZ ina mikoa mingapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Apr 6, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,040
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Nimeshangaa nimemsikia jaji mkuu mstaafu Agustino Ramadhani BBC anasema 'Tanzania ina mikoa 22 sijui 23' My take: sikufurahia kwa mkubwa huyu kushindwa kuweka kichwani mambo ya msingi kama hili; uzee nao tatizo tunahitaji hata tume kuzingatia kuwa na vijana zaidi kuliko wazee
     
  2. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie mwenyewe kwakweli nilipo sikia nilipigwa butwaa, nikafikiri pengine hajui Tz ina mikoa mingapi. This is strangeful....!
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    mbona hata mie sijui,lol:suspicious:
     
  4. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 943
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Sikumshangaa sana maana ni vigumu kuijua mikoa na wilaya zinazoundwa kama zawadi kwa wanasiasa! Ni juzi tu umeundwa mkoa wenye wilaya mbili! Nani ataweza kukumbuka vitu kama hivyo?
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe mwenyewe unajua ipo mikoa mingapi?

    Kama unajua tutajie hapa bila ku-consult vyanzo vingine vya habari

    JK mwenyewe ukimkurupusha kwa swali umuulize kuna mikoa mingapi ... mwenyewe hajui!
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Hii mikoa na wilaya inavyoongezwa na kuota kama uyoga hata mimi sijui ipo mingapi sasa hata kama nilikuwa najua juzi huenda leo wameshaongeza mingine au december itakuwa imeongezeka, sidhani kama kutokujua mikoa mingapi kunampunguzia capacity yake ku-judge cases au issues
     
  7. +255

    +255 JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    kujua au kutojua idadi ya mikoa ni minor issue sana, we unajua idadi ya mikoa iliyopo sasa?
    Hao vijana unaowataka wamelifanyia nini taifa? Sio kila kitu lazima wawepo vijana na sio kila kijana anaweza..
    We unajua Tanzania kuna mikoa mingapi?
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jestina wewe siyo Jaji
     
  9. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,040
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Nimeuliza tu wala msinitemee cheche, angalau ukijua ilikuwa 25 kabla kuongezewa mmoja na baadaye Simiyu,Geita,Njoluma na Mpanda. Lakini kusema 22 sijui 23 lazima nishangae!
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 3,040
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Wala hatusemi tume iwe na wanaume sawa kwa wanawake au wazee sawa na vijana! Uwakilishi kidogokidogo unaongeza wigo wa kupata maoni
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,804
    Trophy Points: 280
    Magonjwa ya akili mengi, tatizo kwetu mpaka uokote makopo ndio unajulikana una matatizo ya akili.

    Kumbe kuna mengine kama Alzheimer's disease yanakuja na uzee, dalili mojawapo ni kusahausahau vitu vya msingi kabisa.
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
  13. p

    prosperity93 Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nami nikiwa waziri mkuu naongeza mkoa mwingine wa arumeru, rombo, kinampanda etc si tunataka kila aliye kiongozi awe anapewa zawadi ya mkoa....sumaye...manyara...pinda...katavi....lowasa...monduli/arumeru..... nini kipaumbele chetu kujiletea maendeleo
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Utajuaje na wewe uko busy kutafuta vibabu vya kizungu ili uendeshe VOGUE!!
     
  15. Eddy M

    Eddy M Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    huyu naye anazeeka vibaya!
     
  16. Masimbwe

    Masimbwe Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Jestina wa mhz?
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,631
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Duh...mbona na wewe unapoteza uhalali wa kumlaumu jaji mstaafu! Katika mikoa iliyoongezwa hivi karibuni hakuna njoluma wala mpanda! Ni njombe na katavi!
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,550
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Mzee wa watu yeye anakumbuka kinanda tu
     
  19. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,001
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    kusema ukweli hata mimi kwa sasa sifahamu Tz ina mikoa mingapi maana inaongezwa kiholela.
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,570
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Siyo lazima sana ajue kuna mikoa mingapi TZ, kwasababu idadi inaongezeka kama uyoga! Leo akisema idadi hii, kesho utakuta tayari imeongezwa mikoa mingine! Kama uanzishwaji wa mikoa ni ridhaa ya mtu mmoja badala ya Chombo maalum, hauna haja ya kumshangaa Jaji.
     
Loading...