J.k anaposikiliza wimbo wa riz-one

chapaa

JF-Expert Member
Feb 19, 2008
2,352
202
Kihisia (kimoyomoyo) anaongea hivi "duuh! ila kweli aisee ngoja tu nimalize mda wangu niwaachie linchi lao"
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,536
5,642
Bahati nzuri hapati muda wa kusikiliza Bongofleva, labda taarabu. So nashauri huo wimbo uimbwe ktk mahadhi ya Taarabu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom