Iwekee maneno picha hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iwekee maneno picha hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Easymutant, May 24, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,540
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    41036_416547753659_634558659_4813071_1086088_n.jpg
    Hii ndo ambulance yao
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,474
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Masha bora kwa kila mtanzania - utekelezaji kwa vitendo.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Je tutafika?
     
  4. McEM

    McEM Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hafi mtu kwa kukosa pesa ya kuchangia mafuta ya ambiulesi
     
  5. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,173
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kauli Mbiu ya Serikali - KILA MTU ATABEBA MZIGO WAKE MWENYEWE
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    maisha bora kwa vitendo
     
  7. p

    peacebm Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ndo utekelezaji wa sera za magamba kwa vitendo, na hawa ndo waliopiga kura kuiweka madarakani
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    it is Displaying a true image in tanzania.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,899
    Likes Received: 19,468
    Trophy Points: 280
    Ikiwa baiskeli inafaa kuwa ambulance, vipi bajaj zisifae?
     
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kama ulinichagua kwa kutegemea AMBULANCE iwe Landcruiser...Nakuonesha jinsi gani wananchi wangu walivyo inovative...Wanaweza kutumia hata baiskeli!!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ni mgonjwa anapelekwa hospital..
     
  12. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,815
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    hii kali, ila napita tu ntarudi
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,540
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Nataka wamagamba watwambie kama haya ndo maisha bora..
     
  14. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tax hiyo,ohooo!Mtaji wa maskini ni nguvu zake.
     
  15. Garmii

    Garmii Senior Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yesu wangu! Ni nchi gani hiyo?
     
  16. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safari ni safari
     
  17. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,311
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    mgonjwa akipelekwa hospitalini, hiyo ndio ambulance yao.
     
  18. 911

    911 JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    1961-->2011
     
  19. c

    chetuntu R I P

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    crap!!
     
  20. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Miaka hamsini ya uhuru; kwenye hiyo jamii wanakotoka hao ndiyo wanaonekana kuwa na uwezo wa kujimudu kimaisha, wengi wao hawawezi hata kuijongelea zahanati iliyo karibu.

    Linganisha hali hii na ahadi ya Rais kununua bajaji kwa ajili ya kubeba akina mama wajawazito;

    kazi ipo na safari bado ndefu!!
     
Loading...