Iwapo umemfumania mkeo au Mumeo!


GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,518
Likes
2,964
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,518 2,964 280
Habarini ndugu zangu, nataka kujua iwapo umemfumania mkeo/ Mumeo
akifanya tendo la ndoa. Je iwapo umemuua muhusika iwe mkeo/mumeo au huyo
mgoni wako au wote kwa pamoja sheria inasemaje?
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
528
Likes
124
Points
60
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
528 124 60
Habarini ndugu zangu, nataka kujua iwapo umemfumania mkeo/ Mumeo
akifanya tendo la ndoa. Je iwapo umemuua muhusika iwe mkeo/mumeo au huyo
mgoni wako au wote kwa pamoja sheria inasemaje?
Mi nafikiri na we ni muuaji tu hakuna mjadala hapo ni kitanzi!
 
P

PAULO IGNASI

Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
0
P

PAULO IGNASI

Member
Joined Jun 23, 2011
15 0 0
Habarini ndugu zangu, nataka kujua iwapo umemfumania mkeo/ Mumeo
akifanya tendo la ndoa. Je iwapo umemuua muhusika iwe mkeo/mumeo au huyo
mgoni wako au wote kwa pamoja sheria inasemaje?
Itatokana na umemuua katika mazingira gani,endapo ulimuua on the spot baada tu ya kumfumania iyo mahakamani ita be considered kwamba ulikua na hasira so sio dhamira yako bali ni hali ya hasira,so unaweza kufikiriwa itatokana na kesi ipoje,but kama ulifanya kitendo hicho baada ya kufumania,basi wewe hutapona na utakua muuaji tu,
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Itatokana na umemuua katika mazingira gani,endapo ulimuua on the spot baada tu ya kumfumania iyo mahakamani ita be considered kwamba ulikua na hasira so sio dhamira yako bali ni hali ya hasira,so unaweza kufikiriwa itatokana na kesi ipoje,but kama ulifanya kitendo hicho baada ya kufumania,basi wewe hutapona na utakua muuaji tu,
hebu muulize kama ana mpango wa kufumania karibuni

acha kuua, hata kujeruhi tu wakikuamulia kesi inalalia upande wako
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,321
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,321 280
Itatokana na umemuua katika mazingira gani,endapo ulimuua on the spot baada tu ya kumfumania iyo mahakamani ita be considered kwamba ulikua na hasira so sio dhamira yako bali ni hali ya hasira,so unaweza kufikiriwa itatokana na kesi ipoje,but kama ulifanya kitendo hicho baada ya kufumania,basi wewe hutapona na utakua muuaji tu,
Yup! Can be considered to be a crime of passion hence lessen the severity of the punishment.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Hakuna sababu ya kuua yeyote.
Mwenzio kaenda kupata ladha nyingine
OTIS.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
acha kuua, hata kujeruhi tu wakikuamulia kesi inalalia upande wako
umeona eeh. Tatizo Kesi nyingi haziendeshwi kihalali.
 
S

Steven kweka

New Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
S

Steven kweka

New Member
Joined Oct 9, 2011
3 0 0
Kama mmemfumania mke/mme wako na ukiwa na ushaidi wa kujitosheleza basi unaweza fungua kesi ya kudai talaka na mahakama ikakupa,kwa sababu uhuni ni moja kati ya sababu nyingi zilzopo zinaweza kusababisha ndoa ivunjike..na kama itatokea umeua kutokana na kitendo iko mahakaman itaangalia mda gan tukio la mauaji limetokea,kama itakua ni mda ule uliowafunia ndo uliua basi hautakua na kesi ya mauaji utachukuliwa kua haukukusudia,bt kama utaua badae basi kesi itakuhusu..angalizo,bora usiue kabisa !
 

Forum statistics

Threads 1,236,789
Members 475,220
Posts 29,268,246