Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi zola D naye msanii?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kokwa kavu, Mar 10, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mi nko zangu pande za external london pub nackia kuna msanii anataka kujitambulisha anaitwa zola D kwel bongo ha2na celebrit
     
  2. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiyo nani huyo? Ila anaweza akawa ungerground.
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,370
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ni msanii mkubwa tu.Pia ni bondia anayeshikilia mkanda.Nimewah kufanya nae interview ktk blog yangu ya www.nasmiletz.Blogspot.Com
     
  4. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    C ndo nmeshangaa dj anasema ni msanii nikajiuliza itakua msanii wa ile pub
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,370
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    hahaha! Unajua jamaa yeye anafanya hip hop ngumu.In short ni yule aliyeigiza katika video ya benjamin-my friend na yeye anangoma zake nyingi tu ikiwemo ile ya 'what is goin on'
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    endelea kubashiri unawezapatia kwani jamaa ni msanii mkubwa tena wale wasio kubalika sana lakini anaendelea kwenye game na anaishu zake nyingi tu kwa maelezo zaidi we mgoogle halafu utamjua..
     
  7. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,469
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    ni msanii mkubwa,na wamda mrefu coz nmeanza kumsikia nikiwa form1(sasa nmemalza form6)..
    aliwah kua na track inaitwa MOTO WA TIPA..
    ILA KIFUP MSHIKAJI HAJUI ANALAZMISHA TU..
     
  8. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwel analazmisha miaka sita yote hyo hatoki 2
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndo nani huyo zola
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kumaliza vizuri. HAJUI, ANALAZIMISHA. Mimi ni mpenzi mkubwa wa muziki wa kizazi kipya na haswa hiphop. Zola D nimewahi kumsikia na ukisema ni msanii mkubwa unakosea kwa sababu hajawahi kuhit, yeye ni underground siku zote. Hawezi kurap ila 'anaforce kingi' tu. Ushauri wa bure, awe baunsa wa wasanii maana anapenda umaarufu!
     
  11. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    dont act like you dont know snitch#
     
  12. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    wote mnamjua ni unafiki tu..

    Tafuteni ngoma yake mpya inaitwa 'whats going on' mi naona kachana poa.
     
  13. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    mwanzisha hii thread kakaa kichuki binafsi nawasi wasi nae kama ni mzima au wanam cameron
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    Angejikita kwenye ngumi zaidi ingekua poa sana huku kwenye yo yo yo hapawezi.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,603
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Jina lake nilianza kusikia since 2004 lakini mpaka leo hasikiki kimziki,analazimisha tu
     
  17. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Yule kuimba anaforce. alibahatisha ile single ya moto wa tipa. anachojua ni kuvimbisha kifua kwa kunyanyua vuma. anapenda rap lakini kulapu hajui. but jamaa yupo poa sana kwenye ngumi, hua anapanda ulingoni. lakini ile mob yake ya magomeni na manzese itamuharibu kama ataendelea kuendekeza msuba.
     
  18. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,370
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
  19. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,370
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hakui kimziki kabaki palepale miaka nenda miaka rudi!!!
     
Loading...