Ivi serikali ipo wapi katika kulitazama hili

sam wilfred

Member
Nov 23, 2014
9
45
Ivi hizi halmashauri na serikali za mitaa lakini pia taasisi mbalimbali zikiwemo za mazingira na afya zipo wapi katika kuangalia swala hili la masoko kufanyika kwenye mitaa ya wananchi. Hii hali ishakuwa kero sana hapa buguruni. Mtaa unafurika matenga masaa 24 hamuoni kama mna hatarisha maisha ya wananchi endapo tatizo lolote litakapo tokea? Ebu hizi halmashauri zinazokusanya mapato ziangalie hili swala zisifikirie kukusanya tu mapato bali na kujali maisha ya wananchi wake.
20190703_195725.jpeg
 

state agent

JF-Expert Member
Jul 1, 2019
1,769
2,000
Halmashauri ya jiji ipo kwa chadema
Ivi hizi halmashauri na serikali za mitaa lakini pia taasisi mbalimbali zikiwemo za mazingira na afya zipo wapi katika kuangalia swala hili la masoko kufanyika kwenye mitaa ya wananchi. Hii hali ishakuwa kero sana hapa buguruni. Mtaa unafurika matenga masaa 24 hamuoni kama mna hatarisha maisha ya wananchi endapo tatizo lolote litakapo tokea? Ebu hizi halmashauri zinazokusanya mapato ziangalie hili swala zisifikirie kukusanya tu mapato bali na kujali maisha ya wananchi wake. View attachment 1145824
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom