kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 8, 2012 #1 nikitaka kujifuza wananiita mshamba,bas kam ndoivo waliosoma wote washamba tena maprofesa ndo washamba wakubwa,NDOMANA WACHINA WAKASEMA IF U THINK IT CN NOT BE DONE YOU SHUDNT DSTAB DA ONE DOING IT au mnaonaje????
nikitaka kujifuza wananiita mshamba,bas kam ndoivo waliosoma wote washamba tena maprofesa ndo washamba wakubwa,NDOMANA WACHINA WAKASEMA IF U THINK IT CN NOT BE DONE YOU SHUDNT DSTAB DA ONE DOING IT au mnaonaje????
Purple JF-Expert Member Joined Feb 9, 2012 Posts 2,027 Reaction score 935 Jun 8, 2012 #2 Nani kakuita mshamba tumchape??:bathbaby:
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 8, 2012 Thread starter #3 sasa kama ni mwalimu utamchapaje?
kamtu33 JF-Expert Member Joined Mar 15, 2012 Posts 998 Reaction score 409 Jun 8, 2012 #4 Waambie wao ndo washamba..
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 8, 2012 Thread starter #5 tz ingekua na watu weng kawewe tucngekua nyuma ivi
Bishanga JF-Expert Member Joined Jun 29, 2008 Posts 15,321 Reaction score 10,140 Jun 8, 2012 #6 Soma soma soma asikuzuie mtu kusoma,ufunguo huo wa maisha.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jun 8, 2012 #7 kijembeee said: sasa kama ni mwalimu utamchapaje? Click to expand... anachapwa.....!!
Judgement JF-Expert Member Joined Nov 13, 2011 Posts 10,326 Reaction score 4,789 Jun 8, 2012 #8 Katavi said: anachapwa.....!! Click to expand... Katavi ni vipi hapa? Mbona sielewi mada? Naona tu neno mara KACHAPWA , AMECHAPWA! kwa vile sielewi niwaache tu MNACHAPANA, nyie CHAPANENI tu.
Katavi said: anachapwa.....!! Click to expand... Katavi ni vipi hapa? Mbona sielewi mada? Naona tu neno mara KACHAPWA , AMECHAPWA! kwa vile sielewi niwaache tu MNACHAPANA, nyie CHAPANENI tu.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jun 8, 2012 #9 Judgement said: Katavi ni vipi hapa? Mbona sielewi mada? Naona tu neno mara KACHAPWA , AMECHAPWA! kwa vile sielewi niwaache tu MNACHAPANA, nyie CHAPANENI tu. Click to expand... Ha ha ha haaaah!! Judgement hata mimi nimedandia tu kwa mbele........ Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Judgement said: Katavi ni vipi hapa? Mbona sielewi mada? Naona tu neno mara KACHAPWA , AMECHAPWA! kwa vile sielewi niwaache tu MNACHAPANA, nyie CHAPANENI tu. Click to expand... Ha ha ha haaaah!! Judgement hata mimi nimedandia tu kwa mbele........