ITV yagawa madawati 250 katika kutimiza miaka 20

ITV yagawa madawati 250 katika kutimiza miaka 20

mmaranguoriginal.

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Posts
4,060
Reaction score
460
wadau nawasalimu tena.
Kituo cha Radio one na ITV wametoa mchango Wa madawati mia mbili na hamsini kwa shule ya msingi Tandale kwa wanafunzi karibu elf Moja waliokuwa wanakaa chini, akizungumza na wanafunzi hao Mkurugenzi Wa redio one na ITV.

Bi. Mhavile amesema wameona sio busara kusherekea miaka 20 pasi kutafuta jambo jema kwa jamii yao ,mosi wanafunzi hao wakiojesha nyuso za Furaha wamemshukuru bwana Mengi kwa msaada huo.

my take: vyama vya siasa kama chadema wajifunze jambo kupitia hili kuwa wananchi wanataka maendeleo na sio maandamano.
nawasilisha
 
Nashauri
@rd.regnald.mengi naye aitwe baba wa uzalendo,maana huyu mzee anajitoa sana kiukweli
 
Kuwa chombo cha habari cha uma sio kutumia magari ya SU tuu hongera sana ITV kazi yenu itakumbukwa!
 
Bila shaka haya madawati ndio yalikuwa yanatengenezwa pale Ubungo darajani
 
God bless itv,maana bila wao watoto wale walikua wanaota tuu madawati,angalau sasa wataona wapo 21st century na sio stone age,urban areas tu hamna madawati inakuaje rural areas,God curse ccm
 
Nilikuwa nikiangalia taarifa ya habari asubuhi hii, furaha niliyoihisi moyoni mwangu niliishia kutoa machozi ya furaha wakati mtoto mdogo akitoa shukrani kwa niaba ya wenzake, furaha zaidi ilinijia wakati Mkurugenzi Mkuu Joyce Mhavile akicheza muziki kuwafurahisha watoto akiashiria 'ninyi ni ndugu zetu someni bila tabu'. Mungu awajalie mema ITV na Radio One.
 
Nilikuwa nikiangalia taarifa ya habari asubuhi hii, furaha niliyoihisi moyoni mwangu niliishia kutoa machozi ya furaha wakati mtoto mdogo akitoa shukrani kwa niaba ya wenzake, furaha zaidi ilinijia wakati Mkurugenzi Mkuu Joyce Mhavile akicheza muziki kuwafurahisha watoto akiashiria 'ninyi ni ndugu zetu someni bila tabu'. Mungu awajalie mema ITV na Radio One.

Mkuu Mbona Sijakuelewa Au Nimesoma Vibaya
 
Mkuu Mbona Sijakuelewa Au Nimesoma Vibaya

Umesoma sawasawa ila hukuangalia habari katika kituo cha itv asubuhi ya leo! Itv wametoa madawati 260 kwa shule ya tandale katika kuadhimisha miaka 20 ya kituo hicho.
Furaha waliyoionesha watoto wazazi wahisani katika tukio hilo kama ungeona lazima ingekugusa na ungetamani taasisi na watu wengine wangefanya kama itv katika kupunguza tatizo donda ndugu la madawati kwa shule zetu za umma! Narudia tena umesoma sahihi!
 
Sio itv asubuhi tu. We ndo hukuangalia jana usiku. That was just another corporate social responsibility. Hata dk slaa alitoa madawati juzi. Voda, tigo n.k hufanya hayo sana. Voda wana vodacom foundation. So ni mambo ya kawaida kwa makampuni yanayojitambua
 
Umesoma sawasawa ila hukuangalia habari katika kituo cha itv asubuhi ya leo! Itv wametoa madawati 260 kwa shule ya tandale katika kuadhimisha miaka 20 ya kituo hicho.
Furaha waliyoionesha watoto wazazi wahisani katika tukio hilo kama ungeona lazima ingekugusa na ungetamani taasisi na watu wengine wangefanya kama itv katika kupunguza tatizo donda ndugu la madawati kwa shule zetu za umma! Narudia tena umesoma sahihi!

Sikuangalia Mkuu
 
Sio itv asubuhi tu. We ndo hukuangalia jana usiku. That was just another corporate social responsibility. Hata dk slaa alitoa madawati juzi. Voda, tigo n.k hufanya hayo sana. Voda wana vodacom foundation. So ni mambo ya kawaida kwa makampuni yanayojitambua

Natamani iwe kawaida inayoenziwa !
 
We Bubu Msemaovyo umemuelewa Kongosho lakini?
Nilikuwa nikiangalia taarifa ya habari asubuhi hii, furaha niliyoihisi moyoni mwangu niliishia kutoa machozi ya furaha wakati mtoto mdogo akitoa shukrani kwa niaba ya wenzake, furaha zaidi ilinijia wakati Mkurugenzi Mkuu Joyce Mhavile akicheza muziki kuwafurahisha watoto akiashiria 'ninyi ni ndugu zetu someni bila tabu'. Mungu awajalie mema ITV na Radio One.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom