ITV,Wosia wa Baba kwa Kingereza nini malengo yenu?

ITV,Wosia wa Baba kwa Kingereza nini malengo yenu?

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,544
Reaction score
139,864
Toka video ya Magufuli akijikanyaga kingereza ianze kusambaa,ITV imekuwa ikionyesha wosia wa Baba Nyerere kwa lugha ya kingereza.Mara tu baada ya taarifa ya habari ITV imekuwa ikitupia wosia wa kingereza.JE hi ni coincidence to ama ni kutaka kum-disqualify Dr.Magufuli kijanja?
 
Magufuli hajui kingereza vizuri... sijui ataongeaje na wageni wa kimataifa! hakuandaliwa kuwa raisi huyu alistukizwa tu!
maskini John pombe!
 
Lengo ni kuonyesha kwamba ili uwe rais lazima uwe na uwezo was kutema yai. Kuna mgombea mmoja yeye ang'ata yai badala ya kutema. So atasubiri sana kuwa presida
 
Mwl alikuwa analitema yai kweli kweli. Mgombea Yule hata kiswahili anakiharibu. Majizi maaana yake nini?
 
Halafu Mwalimu Nyerere hana PhD.

PhD holder yai ni shida, aliipewajepewaje PhD?
 
Katika hoja ambazo ni weak ni hii ya kujua kiingereza. Mimi na wezangu ambao hatujachoka kufikiri tume apa hatuta mchagua rais wetu kwasababu tu anajua tu kiingereza, sasa rais kama anajua kuongea kiingereza then, sisi ambao tumeamua kufikiri beyond our capacity rais wetu lazima awe na sifa zifuatazo uzalendo, ubunifu, uwezo wa kupambana na ufisadi na uwezo wa kuongoza. Kama ITV ni wazalendo kweli waweke speech za Mwl. Nyerere mbili(2) tu, ile anayoongelea nyufa na anayokemea rushwa alafu waone kama mgombea wanaemtaka ata qualify hata tu ile ya mabadiliko waicheze mwanzo mwisho waone kama wanachotaka kama kitakuwa.
 
Katika hoja ambazo ni weak ni hii ya kujua kiingereza. Mimi na wezangu ambao hatujachoka kufikiri tume apa hatuta mchagua rais wetu kwasababu tu anajua tu kiingereza, sasa rais kama anajua kuongea kiingereza then, sisi ambao tumeamua kufikiri beyond our capacity rais wetu lazima awe na sifa zifuatazo uzalendo, ubunifu, uwezo wa kupambana na ufisadi na uwezo wa kuongoza. Kama ITV ni wazalendo kweli waweke speech za Mwl. Nyerere mbili(2) tu, ile anayoongelea nyufa na anayokemea rushwa alafu waone kama mgombea wanaemtaka ata qualify hata tu ile ya mabadiliko waicheze mwanzo mwisho waone kama wanachotaka kama kitakuwa.

kwani mjomba ni kweli jamaa ana Phd alaf hajui ngeli?? Mbona kama ni kweli basi kasheshe!! Na wanasema pia hajui Sadam Hussain alikuwa Rais wa wapi!!
 
Katika hoja ambazo ni weak ni hii ya kujua kiingereza. Mimi na wezangu ambao hatujachoka kufikiri tume apa hatuta mchagua rais wetu kwasababu tu anajua tu kiingereza, sasa rais kama anajua kuongea kiingereza then, sisi ambao tumeamua kufikiri beyond our capacity rais wetu lazima awe na sifa zifuatazo uzalendo, ubunifu, uwezo wa kupambana na ufisadi na uwezo wa kuongoza. Kama ITV ni wazalendo kweli waweke speech za Mwl. Nyerere mbili(2) tu, ile anayoongelea nyufa na anayokemea rushwa alafu waone kama mgombea wanaemtaka ata qualify hata tu ile ya mabadiliko waicheze mwanzo mwisho waone kama wanachotaka kama kitakuwa.

Mimi binafsi nimekuelewa, lakini najiuliza swali moja tu kufika level ya phd yaani digirii ya tatu kumbe kiingereza hakina umuhimu kabisa, ebu nielimishe hapo kidogo na mimi kabwella
 
Katika hoja ambazo ni weak ni hii ya kujua kiingereza. Mimi na wezangu ambao hatujachoka kufikiri tume apa hatuta mchagua rais wetu kwasababu tu anajua tu kiingereza, sasa rais kama anajua kuongea kiingereza then, sisi ambao tumeamua kufikiri beyond our capacity rais wetu lazima awe na sifa zifuatazo uzalendo, ubunifu, uwezo wa kupambana na ufisadi na uwezo wa kuongoza. Kama ITV ni wazalendo kweli waweke speech za Mwl. Nyerere mbili(2) tu, ile anayoongelea nyufa na anayokemea rushwa alafu waone kama mgombea wanaemtaka ata qualify hata tu ile ya mabadiliko waicheze mwanzo mwisho waone kama wanachotaka kama kitakuwa.

Mimi binafsi nimekuelewa, lakini najiuliza swali moja tu kufika level ya phd yaani digirii ya tatu kumbe kiingereza hakina umuhimu kabisa, ebu nielimishe hapo kidogo na mimi
 
Kama hajui hafai kuwa raisi mambo ya chief mangungo of musowero yasijerudi tanzania ukasikia dhahabu na gesi miaka 1000
 
Back
Top Bottom